Cầu giấy [Bình Chọn] 600K XIN MỜI ĐẶT CHỖ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kyoshiro0912

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Vừa check em này cách đây mấy hôm. Em này 400k giá hợp lý hơn. Các bố cứ tung hô em ấy nhiều quá chứ mình chả thấy em này có gì đặc sắc. Nguời thì toàn sẹo chắc do ngã xe máy. Check đầu giờ chiều chắc em ấy vừa ngủ dậy nên mouth vẫn còn mùi.
Thank bác repot. E đang định đi check vì thấy người dây. May được bác nói. :D

Sanlungbuomdep

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
46
USD
0
Với giá này thì thiếu gì em đc đánh giá cao hơn nhiều

vova04

Mất Trinh
Verified

LX Credits
98
USD
0
thankssssssssssssssssss u

ditnhauvocalon

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
58
USD
0
Hâm mộ chị này wúa.500/s vừa đc địt sướng vừa nhiều xiền.ngày chỉ cần bỏ côg sức bú liếm 8 đến 10 cái c là có 4,5 củ rồi.1 năm phải làm tiền tỷ vài năm bằng em làm cả đời ấy nhẩy.em trai tân cao m82 body ngon chị đầu tư em làm quả cave đực thu nhập em chia đôi cho bà chị nhớ

ditnhauvocalon

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
58
USD
0
Hâm mộ chị này wúa.500k/s vừa đc địt sướng vừa nhiều xiền.chỉ cầm bỏ sức ngày bú liếm 8 đến 10 cái c là ngày đã có 4,5 củ.1 năm thu nhập tiền tỷ vài năm bằng em làm cả đời ấy nhẩy.em trai tân m82 chị đầu tư em quả cave đực thu nhập em chia đôi cho bà chị nhớ

baongoc8687

Mất Trinh
Verified

LX Credits
40
USD
0
Hâm mộ chị này wúa.500k/s vừa đc địt sướng vừa nhiều xiền.chỉ cầm bỏ sức ngày bú liếm 8 đến 10 cái c là ngày đã có 4,5 củ.1 năm thu nhập tiền tỷ vài năm bằng em làm cả đời ấy nhẩy.em trai tân m82 chị đầu tư em quả cave đực thu nhập em chia đôi cho bà chị nhớ
Trên diễn đàn này ko phải mình em mới đi làm đâu anh lên xem lại cách nói chuyện đi nhé mỗi người một nghề mỗi người một cuộc sống không ai giống ai có cầu mới có cung ... Anh xem lại anh mà nói như thế a còn không bằng những người ...:cool: Nói vậy anh tự hiểu nhé ...

Sanlungbuomdep

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
46
USD
0
Anh đã đi với em rồi và anh góp ý chân tình là em nên hạ giá chứ để anh em kêu ca nhiều như vậy anh nghĩ hiệu quả mang lại cho em cũng không cao đâu.

baongoc8687

Mất Trinh
Verified

LX Credits
40
USD
0
Anh đã đi với em rồi và anh góp ý chân tình là em nên hạ giá chứ để anh em kêu ca nhiều như vậy anh nghĩ hiệu quả mang lại cho em cũng không cao đâu.
Mỗi người một quan điểm cám ơn a và mọi người đã góp ý ..nhưng e nói thẳng tiền xuống được nhưng dịch vụ a ah chắc gì mấy người đã đi dịch vụ được như e ...e cám ơn a đã góp ý

Boyanchoi27

Mất Trinh
Verified

LX Credits
91
USD
0
Sáng em bắt dau tu may h vay

ngoctu_yugi

Dân Chơi
Verified

LX Credits
81
USD
0
anh cũng đã từng gặp em 2 tuần trước.Thực sự rất ấn tượng thái độ nhiệt tình,chiều khách của em,niềm nở ko chê ở đâu được.Sv của em đặc biệt là khoản BJ rất nhiệt tình.Thằng bạn anh hôm trước có kể là nó đi chơi 1 em,để BJ lâu,giờ chỗ ấy của nó hơi mọc mụn,nếu anh cũng hơi lo là em có đi khám bệnh,kiểm tra thường xuyên ko.nhất là mấy bệnh lây qua đường miệng lúc BJ.Cái này anh hỏi chứ ko có ý nói gì cả,vì cũng đã từng gặp em 2 lần.Trả lời anh sớm nhé Bảo Ngọc

baongoc8687

Mất Trinh
Verified

LX Credits
40
USD
0
anh cũng đã từng gặp em 2 tuần trước.Thực sự rất ấn tượng thái độ nhiệt tình,chiều khách của em,niềm nở ko chê ở đâu được.Sv của em đặc biệt là khoản BJ rất nhiệt tình.Thằng bạn anh hôm trước có kể là nó đi chơi 1 em,để BJ lâu,giờ chỗ ấy của nó hơi mọc mụn,nếu anh cũng hơi lo là em có đi khám bệnh,kiểm tra thường xuyên ko.nhất là mấy bệnh lây qua đường miệng lúc BJ.Cái này anh hỏi chứ ko có ý nói gì cả,vì cũng đã từng gặp em 2 lần.Trả lời anh sớm nhé Bảo Ngọc
Em cám ơn anh đã có lời khen anh yên tâm em đi làm cũng có thời gian rồi em ko sao đâu ah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom