Tự Ti Về Dương Vật

CậuBéDâmDê

Mất Trinh
Verified

LX Credits
404
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Em 1m58 22 tuổi 55kg
Dương vật dài 10 ngang 3
Em cứ nghĩ sẻ còn phát triển nữa nhưng mấy năm nay đo vẫn cứ như vậy em nghĩ là do gen quyết định rồi nên củng ko còn cách nào khác , mấy bài tập kéo dài dv thì em củng thấy nghi ngờ tại vì gen nó quyết định mình dài hay ngắn , có bác nào tạng người cỡ em mà 10cm không , thấy trên đây ai củng khoe 14 15 không chưa thấy ai là 10 như em hết , chuyện tình dục em thì suôn sẻ rất tuyệt vời luôn rất là hợp với bạn gái , bạn gái củng chưa than phiền gì về dương vật tại vì đó giờ chỉ có em hưởng thôi :)) chứ vớ nhầm con khác nó chơi 14 15 không nhìn lại mình chắc nó chê nhỏ ngay :(

Me-chim123

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
1,919
USD
0
Quan trọng bú mút thôi bro oi chu 10 thi cug đủ sài roi của minh co 12 mà bú mút giỏi bú mut thoi la gau sướg bắn nc roi

TranTuong

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
111
USD
0
Chủ đề quen thuộc. Khi 2 bạn đều thỏa mãn thì cần trau dồi skill và thể lực thôi

CậuBéDâmDê

Mất Trinh
Verified

LX Credits
404
USD
0
Quan trọng bú mút thôi bro oi chu 10 thi cug đủ sài roi của minh co 12 mà bú mút giỏi bú mut thoi la gau sướg bắn nc roi
Tại bx mình củng thấp có 1m48 à nên nhiều khi chơi ở thế cỡi ngựa tự nhiên thấy thốn thốn không biết phải là chạm vô sâu hết rồi ko nữa mà mình nghĩ chắc là vậy á , tại bx mình củng thấp người
Chủ đề quen thuộc. Khi 2 bạn đều thỏa mãn thì cần trau dồi skill và thể lực thôi
Em biết vậy mà đôi khi củng ước một chút cho vui ấy mà hì hì

Me-chim123

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
1,919
USD
0
Tại bx mình củng thấp có 1m48 à nên nhiều khi chơi ở thế cỡi ngựa tự nhiên thấy thốn thốn không biết phải là chạm vô sâu hết rồi ko nữa mà mình nghĩ chắc là vậy á , tại bx mình củng thấp người

Muôn lam to dai ko ib zalo tui đi tui cho xem nay

Giahu7890

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,483
USD
0
10 là chưa cương hay cương rồi. Nếu cương rồi thì hơi ngắn.
Nhất cong, nhì dài, tam dai, tứ bự.
Thật ra nếu dài được thì là tốt. Còn không thì cố make lớp thật chuẩn. Rồi thì tăng độ dẻo dai, tăng sức mạnh cú quyết định.
Nếu bạn dài độ 14 cm đổ lên thì kèo trên của bạn cao hơn. Cái lúc phụ nữ xin tha do thốn với KO hay lắm.
Victory!

vuontinhaian

Dân Chơi
Verified

LX Credits
235
USD
0
Em 1m58 22 tuổi 55kg
Dương vật dài 10 ngang 3
Em cứ nghĩ sẻ còn phát triển nữa nhưng mấy năm nay đo vẫn cứ như vậy em nghĩ là do gen quyết định rồi nên củng ko còn cách nào khác , mấy bài tập kéo dài dv thì em củng thấy nghi ngờ tại vì gen nó quyết định mình dài hay ngắn , có bác nào tạng người cỡ em mà 10cm không , thấy trên đây ai củng khoe 14 15 không chưa thấy ai là 10 như em hết , chuyện tình dục em thì suôn sẻ rất tuyệt vời luôn rất là hợp với bạn gái , bạn gái củng chưa than phiền gì về dương vật tại vì đó giờ chỉ có em hưởng thôi :)) chứ vớ nhầm con khác nó chơi 14 15 không nhìn lại mình chắc nó chê nhỏ ngay :(
E năng 55 kg thì e có thể tập kegels .và tập kéo dài dương vật.nhung e ko cần tự tị chỉ cần 6cm cũng đủ làm người yêu lên đĩnh bình thường ..vấn đề là cả 2 phải vui vẽ. .cần gì có thể ibox

fucker79

Mất Trinh
Verified

LX Credits
83
USD
0
mình thì 19cm, đúng là tự hào đc rồi, haha, hèn chi chơi với em nào cũng khen ì xèo

Thichchich69buchim

Còn trinh
Verified

LX Credits
90
USD
0
Quan trọng là kỹ năng thôi pro

hunter989

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
122
USD
0
quan trọng là kỹ năng bú mút thôi, dài quá thì khi quan hệ bạn gái đau thốn thôi, nhưng ngắn cỡ vừa đạt mức chung bình mà to là ăn đứt mấy ông dài rồi

SongDeSex

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,745
USD
0
Đeo đôi tạ vô là ok bạn ah.

Boy38_ht

Dân Chơi
Verified

LX Credits
110
USD
0
của mình cũng đc có 12,13 thôi tự ti vđ

khoaitato

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
78
USD
0
Cùng cảnh ngộ . E 23 tuổi r đc có 9cm tự ti quá ngại còn chưa dám đi chơi gái sợ bị chê

boybuon9xhn

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
125
USD
0
Một lời khuyên chân thành cho ae là kich thước dương vật k phải yếu tố chính quyết định đến khả năng tình dục và mình cũng khuyên ae muốn thay đổi kích thước chỉ có thể phẫu thuật,đừng nghe quảng cáo các dạng thuốc bôi rồi có ngày ôm hận.thân

pemoitaptanh1990

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
251
USD
0
Giống tao haha 11 cm

Hong Ha

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
513
USD
0

Ko phải do bx thấp ng mà bị thốn, mà chủ yếu do tư thế chưa hợp.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom