PIC TRUNG TÂM SHARE HÀNG HẢI PHÒNG, TOPIC ĐỀ CỬ HÀNG VÀO TRUNG TÂM

Isora

Dân Chơi
Verified

LX Credits
256
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Chào toàn thể các checker member ACHP. Như Mod biết thì phần đông các bạn chưa biết đến sự tồn tại của 1 Trung Tâm Share Hàng (TTSH) của Hải Phòng mình ở TTSH Hà Nội và các tỉnh miền bắc. Link dẫn =>> https://thiendia88.org/diendan/forumdisplay.php?f=216

Nơi mà các số em hàng CHUẨN ở HP được đề cử đưa vào plublic dẫn số trực tiếp mà không cần đợi ai share (cho số ).

Hiện tại Boxx hàng bên đó hàng chuẩn được đưa vào còn quá ít so với số lượng cần có của nó nên Mod lập topic thông báo này để các đơn vị, các checker đề cử đưa hàng vào lưu thông nhiều hơn tránh việc lãng phí.

Yêu cầu của hàng đc lưu thông trong TTSH ACHP :

- Chuẩn trong tầm giá, được đánh giá cao về mặt chất lượng cũng như cung cách phục vụ.
- Được đề cử từ 1 checker uy tín ,do mod tự nhận thấy và được anh em đánh giá cao.
- Đầy đủ hình ảnh thông tin.
- Khuyến khích các bố mì, các đơn vị có hàng ngon hàng chuẩn biết dậy dỗ chỉ bảo làm ăn đàng hoàng, coi checker là thượng đế.

CÁc member cũng nên thay đổi cách nhìn nhận về bố mì chào đón họ cống hiến hàng họ cho ACHP ta. Chúng ta là checker cần những bố mì má mì chuẩn đưa hàng phong phú cho diễn đàn ta. Diễn đàn phát triển cần phải đa dạng phong phú những em hàng và những checker hay cá nhân đưa hàng chuẩn.

Mong rằng sau khi đọc những dòng này những checker, những member của ACHP đóng góp và phát triển hàng họ nội thành HP mạnh hơn. Mang nhiều hàng nhiều sự lựa chọn cho anh em đi chơi hơn.

Mọi sự đề cử thông tin về các em hàng mời các bạn gửi inbox cho mod hoặc comment tại topic này theo cấu trúc như sau:

- Tên em hàng : A
- Mã Số :.....
- Khu vực hoạt động:
-GIá Cả:
- Link dẫn Report em hàng đó :
Xin đưa vào TTSH HP để em nó được Plublic số đi làm.
Nội dung bảo lãnh đây là em hàng ngoan và chuẩn trong tầm giá đã nhắc nhở dậy chỉ bảo.

Chúc anh em có những em hàng mới ngon chim với sự phục vụ thỏa mãn. Chúc LX là 1 sân chơi bổ ích nơi tìm đến của những cánh chim ko mệt mỏi.
Thân ái!

cuaquytuyetvoi

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
91
USD
0
thật tuyệt vời :) chúc anh em trong clb ngày càng thành công nhé

phieuuu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
81
USD
0
E thấy ye kiến của Mob quá hay quá chuẩn. Nhiều lúc xin share mà đợi tới dài cổ. E ủng hộ cả 2 tay

nhanbeo

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
95
USD
0
có đúng 2 bài của 2 em lâu năm
không có em nào mới

T07

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
81
USD
0
dạo này box cũng ảm đạm đìu hiu quá, các bô lão dần xa sân chơi vì nặng gánh cơm áo gạo tiền, còn các mầm non thì chưa có nhiều sự nổi bật

Esdee

Dậy Thì
Verified

LX Credits
69
USD
0
Box có mỗi 2 em, bay sang box khác thăm quan nhìn lại mà buồn

tungkuku

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
44
USD
0
hay đấy,bên đấy mới có 2 em. nhưng nhiều em 4-500 mà xin mãi ko ai cho, cay vãi cứt :D

nhanbeo

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
95
USD
0
Đóng góp vào chỉ có các bố mì thôi chứ còn lại thì ai mà có hàng

vinhp

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
95
USD
0
Chủ yếu là các bác checker uy tín kiểm định xong rồi đưa vao cho ae new có sự lựa chọn đáng tin cậy. Cá nhân e thật sự chả hiểu sao mọi người lại giấu hàng kỹ như vậy,rau sạch,máy bay tình cảm thì có thể lý giải,chứ đây là mua bán sòng phẳng,không tình cảm hay trách nhiệm j mà.

juanmata

Dân Chơi
Verified

LX Credits
2
USD
0
ủng hộ ý kiến của mod 2 tay :D

NA1003

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
84
USD
0
Vấn đề này có nhiều nguyên nhân. Thứ nhất, xuất phát từ thực trạng số lượng hàng thực tế ở HP thì rất nhiều nhưng các e hoạt động tại diễn đàn ta là rất ít. Đa số các e đang làm ở diễn đàn ta là tự phát, làm ko cố định, chỉ làm khi cần tiền nên cứ làm rồi lại nghỉ. Ngoài ra, cách làm việc của các má mí, bố mì ở HP khác hẳn so với HN. Họ chủ yếu điều quân chạy khách ngoài. Giá cả biến thiên theo độ chịu chi của khách. 1 e hàng giá có thể giao động từ 300k - 1tr nên họ không mặn mà lắm với nơi làm ăn chặt chẽ như thiendia. Chưa kể việc đăng kí vào TTSH phải khai thật thông tin cá nhân cho MOD làm cho nhiều e ngại. Còn 1 vấn đề nữa, có thể động chạm nhiều người nhưng mình cũng xin đề cập thẳng với MOD. 1 số mem viết bài cho hàng và thu tiền của hàng, còn đòi hỏi muốn vào TTSH phải đóng tiền bảo lãnh. Khiến các e hàng đều chùn.

Trên đây là 1 vài nguyên nhân khách quan, còn những nguyên nhân khác thuộc về chính các mem của thiendia như tình trạng quỵt tiền, đòi hỏi chơi ko bao, ko đòi đc thì đánh đập hàng, nhốt hàng tại nhà nghỉ, rồi thì đập đá hút hít bắt hàng chơi cùng... nhiều e sợ nên ko làm đc lâu dài

Jun0hpt

Hoắng Soi =))
The VIP

LX Credits
438
USD
0
Vấn đề này có nhiều nguyên nhân. Thứ nhất, xuất phát từ thực trạng số lượng hàng thực tế ở HP thì rất nhiều nhưng các e hoạt động tại diễn đàn ta là rất ít. Đa số các e đang làm ở diễn đàn ta là tự phát, làm ko cố định, chỉ làm khi cần tiền nên cứ làm rồi lại nghỉ. Ngoài ra, cách làm việc của các má mí, bố mì ở HP khác hẳn so với HN. Họ chủ yếu điều quân chạy khách ngoài. Giá cả biến thiên theo độ chịu chi của khách. 1 e hàng giá có thể giao động từ 300k - 1tr nên họ không mặn mà lắm với nơi làm ăn chặt chẽ như thiendia. Chưa kể việc đăng kí vào TTSH phải khai thật thông tin cá nhân cho MOD làm cho nhiều e ngại. Còn 1 vấn đề nữa, có thể động chạm nhiều người nhưng mình cũng xin đề cập thẳng với MOD. 1 số mem viết bài cho hàng và thu tiền của hàng, còn đòi hỏi muốn vào TTSH phải đóng tiền bảo lãnh. Khiến các e hàng đều chùn.

Trên đây là 1 vài nguyên nhân khách quan, còn những nguyên nhân khác thuộc về chính các mem của thiendia như tình trạng quỵt tiền, đòi hỏi chơi ko bao, ko đòi đc thì đánh đập hàng, nhốt hàng tại nhà nghỉ, rồi thì đập đá hút hít bắt hàng chơi cùng... nhiều e sợ nên ko làm đc lâu dài

Mod can thiệp vụ này xem sao đi ạ? Bấc này lấy ví dụ minh chứng cho mod xử lý đi bác

NA1003

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
84
USD
0
Mod can thiệp vụ này xem sao đi ạ? Bấc này lấy ví dụ minh chứng cho mod xử lý đi bác

Lấy VD vụ gì hả bro. Mình nói nhiều vấn đề lắm. Với lại mình nghĩ MOD cũng biết hết thực trạng này. Ae đi về cũng phản ánh nhiều. Đến mình còn biết huống chi là MOD.

lacbuocchonnay

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
156
USD
0
hôm nọ có ông anh ở hà nội đến chơi muốn đi mà không biết phải làm sao..xuống đồ sơn thì muộn quá..haizzz..cần lắm 1 đường link

vinhp

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
95
USD
0
Không biết bình thường các bác tìm được hàng ở nội thành là qua nguồn nào nhỉ? Có thể bật mí cho ae biết không? Và chả lẽ không qua lx thì các e ý không gặp phải những tp như bác NA nói sao?

levandop

Dân Chơi
Verified

LX Credits
130
USD
0
like luôn. box hp mình quá là buồn luôn khi nhìn sang hn.

Nuker_hunter

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
61
USD
0
Ủng hộ Mod 2 tay , lắm lúc muốn có số để đãi mấy sếp trên tổng xuống mà không biết moi đâu ra số.

meoconlonton194

Dân Chơi
Verified

LX Credits
49
USD
0
1 like ủng hộ trước có 3 em giờ còn 2 :))

mrphung.1102

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0
em hỏi ngu tý thế public thế này ko sợ hugo hả bác :-ss

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất