Thiên địa - được và mất

Cánh chim lang thang

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mong đợi gì đó cụ thể mà ko đạt được cũng có thể gọi là mất!
Thấy được điều gì đó mà mình ko hề trông đợi cũng có thể gọi là được!
Nhìn thoáng đi bạn, đã biết là toàn ảo sao lại kỳ vọng để tự thất vọng? Nhìn những gì ngoài đời thật, được mất đều ở đó cả!
Đồng ý quan điểm của mợ. Chúc mợ luôn vững vàng quan điểm

kuluclac

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
cũng là giao lưu tìm hiểu để có ng chia sẽ buồn zui thôi! còn đặt nặng vấn đề qh quá cũg ko mấy zui

Aquarius.bk

Dậy Thì
Verified

LX Credits
78
USD
0
Lên đây để kiếm 1 người lạ, nc hợp, tâm sự đủ thứ trên đời mà k lo đối phương biết quá nhiều về mình, không phải giấu diếm, thoải mái như 1 đứa trẻ mà mãi chưa tìm dc.

zenvuong

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
104
USD
0
Đôi khi có những thứ đc gọi là trái nghiệm k biết nên chia buồn hay chia vui với chủ thớt nữa mình thì chưa có cơ hội để đc gì và mất gì

taxi mb

Dậy Thì
Verified

LX Credits
15
USD
0
thấy là cho đi để nhận lại có mất mát j đâu !!! Lên đây ai cũng tự nguyện ko ai bắt buộc đx ai ...

jung

Dân Chơi
Verified

LX Credits
351
USD
0
Tham gia diễn đàn 5 năm rồi nhưng k coment hay nt nhiều , thi thoảng vào hóng hớt có gì hót k , nói chung là lên k có gì được cả mất do từng người cảm nhận riêng , m thì cũng có nt với 1 số bạn cũng chẳng đến đâu , nt thẳng quá thì bảo xỗ sàng , nt bình thường thì cũng nói tham gia diễn đàn rồi có mà ngại , nói chung khó làm quen cái bạn , lên chủ yếu tàu ngầm theo dõi đọc cái bài viết thêm kinh ngiệm ,

kysuhamvui

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Xin chào mọi người! Mùa dịch rảnh rảnh lên online tám chuyện với mọi người chơi, vừa chán vì ở nhà nhiều mà vừa chán vì mất nick zalo.
Mình là mem TĐ cũng đc gần 2 năm rồi. Mở đầu cũng chỉ là những cái comment dạo và topic làm quen thôi, hồi đó cũng đợt dịch như này nên mình cũng muốn lên đây kiếm người nói chuyện cho vui. Ban đầu mình cũng chả kỳ vọng gì nhiều, cũng không hi vọng mình sẽ đi đến đâu với bất kỳ ai, ấy vậy mà có khá nhiều người quan tâm và có chung sở thích của mình nên mình thấy rất vui, cũng làm quen được nhiều người
Rồi từ việc chả hy vọng gì thì mình bắt đầu có tình cảm với 1 vài người, cũng có hẹn gặp xong chả đi đến đâu vì con người lúc chat chit và bên ngoài khác nhau nhiều quá.
Trong đó có 1 người đặc biệt hơn cả, tiếc là cả 2 ở xa nhau nên chưa 1 lần gặp mặt, chỉ nói chuyện qua video và call mỗi lúc rảnh. Anh ấy có hứa sẽ sang nơi mình sinh sống để cả 2 gặp nhau và hứa hẹn nhiều lắm nữa, nhưng rồi đùng cái lạnh nhạt với mình, không hiểu vì sao, hỏi thì trả lời qua loa. Không biết người đó có đang đọc bài viết này không ?
Nhìn lại, mình đã từng có 1 khoảng thời gian rất vui và mình rất biết ơn điều ấy, nhưng cũng buồn vì nhiều nuối tiếc, lại còn hay bị share và coi như 1 món hàng giữa "các anh" với nhau, bị gọi là con này con kia, nghĩ lại vẫn sợ.
Giờ thì nick zalo cũng chẳng còn phải lập nick mới. Dù sao cũng rất vui vì từng có 1 khoảng thời gian đẹp như thế giữa mùa dịch ngày trước đầy ắp vất vả và mệt mỏi.
Còn mọi người thì sao ạ ? Kể từ lúc tham gia có được gì và mất gì không? Ở đây ai cũng là người ẩn danh cả nên nói chuyện thoải mái nha ^^
Muốn quen 1 người nghiêm túc. có thể chia sẻ vui buồn, có thể hỏi han về cuộc sống, có thể đi uống với nhau ly bia...Nhưng lên đây chỉ thấy toàn tình dục.

naturo112233

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mình cũng mới tham gia tđ , cũng mong tìm đc đồng hương thái nguyên để giao lưu

nisterooy

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
100
USD
0
cũng chưa mất gì vì trên này cũng chưa quen bạn nữ nào, đợt có trò chuyện với bạn nữ kia vài hôm thì bạn biến mất, nên cũng chỉ để đọc các bài viết trên này thôi.
được: thì biết thêm được nhiều điều mới mẻ về nhiều khía cạnh cuộc sống.

doilangtu93cmc

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Xin chào mọi người! Mùa dịch rảnh rảnh lên online tám chuyện với mọi người chơi, vừa chán vì ở nhà nhiều mà vừa chán vì mất nick zalo.
Mình là mem TĐ cũng đc gần 2 năm rồi. Mở đầu cũng chỉ là những cái comment dạo và topic làm quen thôi, hồi đó cũng đợt dịch như này nên mình cũng muốn lên đây kiếm người nói chuyện cho vui. Ban đầu mình cũng chả kỳ vọng gì nhiều, cũng không hi vọng mình sẽ đi đến đâu với bất kỳ ai, ấy vậy mà có khá nhiều người quan tâm và có chung sở thích của mình nên mình thấy rất vui, cũng làm quen được nhiều người
Rồi từ việc chả hy vọng gì thì mình bắt đầu có tình cảm với 1 vài người, cũng có hẹn gặp xong chả đi đến đâu vì con người lúc chat chit và bên ngoài khác nhau nhiều quá.
Trong đó có 1 người đặc biệt hơn cả, tiếc là cả 2 ở xa nhau nên chưa 1 lần gặp mặt, chỉ nói chuyện qua video và call mỗi lúc rảnh. Anh ấy có hứa sẽ sang nơi mình sinh sống để cả 2 gặp nhau và hứa hẹn nhiều lắm nữa, nhưng rồi đùng cái lạnh nhạt với mình, không hiểu vì sao, hỏi thì trả lời qua loa. Không biết người đó có đang đọc bài viết này không ?
Nhìn lại, mình đã từng có 1 khoảng thời gian rất vui và mình rất biết ơn điều ấy, nhưng cũng buồn vì nhiều nuối tiếc, lại còn hay bị share và coi như 1 món hàng giữa "các anh" với nhau, bị gọi là con này con kia, nghĩ lại vẫn sợ.
Giờ thì nick zalo cũng chẳng còn phải lập nick mới. Dù sao cũng rất vui vì từng có 1 khoảng thời gian đẹp như thế giữa mùa dịch ngày trước đầy ắp vất vả và mệt mỏi.
Còn mọi người thì sao ạ ? Kể từ lúc tham gia có được gì và mất gì không? Ở đây ai cũng là người ẩn danh cả nên nói chuyện thoải mái nha ^^
bạn xem xét nếu là Thánh nữ (venice) thì đừng chọn badboy chọn goodboy...xong roi khi có kinh nghiệm hãy chọn 1 bạn bản lĩnh tí, trải qua hai ba mối tình. tìm về good boy... Hết!

Yeuanhratnhieu

Mất Trinh
Verified

LX Credits
181
USD
0
Mình nghĩ là “Được” mở mang tầm mắt :))
“Mất” đi sự hồn nhiên ngây thơ :)))

heedang

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
373
USD
0
ko dc gì cũng k mất gì :D

nhutam1307

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Được: quen được 1 vài chị em, 1 vài cặp đôi. Thật ra lúc đầu lên đây chỉ là vì tò mò xong lên hóng chuyện, đọc xả stress. Vì lúc đó tình dục đối với bản thân vẫn là cái gì đó thiêng liêng và chỉ dành cho người mình yêu thương. Nhưng rồi thấy mọi người suy nghĩ khá thoáng về nó + bị phản bội nên lại muốn tìm bạn để nói chuyện nhiều hơn. Nơi mà không ai biết mình là ai, có thể nói tất cả mọi thứ.
Thiên địa cho mình gặp đc 1 vài người, nói chuyện cũng hợp, cũng sex. Nhưng rồi lại chỉ như người qua đường. Đến với nhau vẫn cứ nghĩ là có duyên, phải có duyên mới gặp nhau được. Nhưng nợ không nhiều nên trả xong là hết. Không nợ nhau 1 đời, 1 kiếp.
Mất: Có lẽ là mất niềm tin vào tình yêu là nhiều nhất. Ở cái thế giới khi con người được là chính mình, mọi suy nghĩ, lời nói, dục vọng đều thể hiện ra hết. Kể cả có gặp nhau cũng không cần e dè ngại ngùng. Thì tình yêu lại là cái gì đó quá xa vời. Bây giờ mấy ai hy sinh vì yêu nữa. Thấy khổ đau là ruồng bỏ ngay để tự bảo vệ bản thân mình. Thấy nghèo khó là đi tìm cho mình bến đỗ mới vì suy nghĩ rằng: mình xứng đáng nhận được nhiều hơn, tại sao lại phải chịu khổ cùng người này. Thiên địa cho t thấy được bản chất của mỗi con người. Ai tốt, ai xấu đều thể hiện ra hết.
Mặc dù vậy, t vẫn tin rằng sẽ có mảnh ghép phù hợp với mình. Không cầu 1 đời 1 kiếp, chỉ cầu được nắm tay nhau đi cùng nhau 1 đoạn đường không phải hối tiếc.
Bạn nói rất hay, tiếc gì 1 like

nongdangia

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
166
USD
0
Mình tham gia cũng đã lâu qua 2 đời ních rồi nhưng mình thấy đa phần những gì mọi ng chia sẻ trên đây là thật ( box tâm sự nhé ) còn lại mình nghĩ chỉ là thế giới áo. Nên cũng không mong đợi gì hơn ngoài việc theo dõi và học hỏi thêm.

FukFukFuk

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
16
USD
0
Được thì chưa dc gì
Mất cũng chả mất gì
Nhưng làm quen vài bạn, vài chị trên này, rõ ràng là mình lịch sự nhưng mấy chị chả có tí nào lịch sự với mình cả, ko hiểu sao

HPHYU

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
Mình đi tâm sự chút nhỉ hihi

nguoimangtamsu012

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Biết thiendia cũng cả chục năm hơn chục năm rồi nhưng chỉ vào tàu ngầm đọc tâm sự của mọi người. Đợt này mới lập nick, stress quá nên muốn được sống thật với bản năng, muốn được nói những thứ về sex 1 cách thoải mái mà trước giờ chưa nói

SteveWeD

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Xem nhiều

Bên trên Bottom