Report chị Hoa 940 - Trả bài cụ mua_pho_vang

Blue82

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
10
USD
0
Share cho m với. Thank bro

Fan carlos tervet

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
Lời đầu tiên xin gửi lời chào tới toàn thể các cụ đồng dâm liên xô chống mỹ. Em xin tự giới thiệu và nhấn mạnh em là một checker tập sự mới vào nghề và đây cũng là lần đầu tiên em report trên diễn đàn (giữ lời hứa và thực hiện lời gửi gắm của cụ mua_pho_vang khi cụ xe pháo cho em MBTM Hoa 940).

Giới thiệu thế đủ rồi, em vào bài luôn vụ chếch choác chiều qua.

Chả là sau nhiều ngày tháng hóng hớt chầu mồm vêu mõm ở box MBTM, ngắm đi ngắm lại hàng chục trang report về các loại MB, các đời từ cũ đến mới cuối cùng em chấm chị Hoa 940 nên quyết định đáp gạch cụ mua_pho_vang may sao được cụ xe pháo. Có số có pass rồi bây giờ chỉ còn chờ thời điểm thích hợp là vác cặc đi thôi. :mad:)

Chiều qua đang làm thấy chán chán quyết định chuồn về sớm đi phốc phếch phát cho đời nó màu sắc. Thằng anh chốt thế thằng em cứ run run mừng khấp khởi. Bốc máy gọi chị Hoa và set up được một cuộc hẹn ở nn SM khu vực ĐVN, em vẫy taxi phi thẳng đến, gần đến nơi còn mò ra hiệu thuốc gần đấy làm hộp Durex. Nói ra đéo sợ các cụ cười đâu vì em đang tập sự mà, cẩn thận không thừa, quan điểm của em an toàn là trên hết, cứ bảo vệ mình cái đã mặc dù sau đó cũng đéo dùng đến. :-j

Nhận phòng xong xuôi lên nằm thẳng chờ ĐIỆP bay đến. Mở HBO xem mà trống ngực cứ đập thình thịch, cái cảm giác vừa lo vừa run vừa sướng phê vl. Em không biết các cụ thế nào chứ theo em phê hay không phê nó nằm ở cái cảm giác và cái cảm giác này ko phải ai cũng có được và lại càng không có ở các cụ checker chuyên nghiệp. 8-x

Chờ khoảng 30' thì ĐIỆP đến (vì một chút sự cố nho nhỏ nên thời gian chờ đợi phải kéo dài thêm khoảng 15'), chị Hoa xuất hiện, cảm nhận đầu tiên là bộ cánh màu đen chị mặc trông khá bí ẩn và sang trọng. Em có chút giật mình vì nhìn mặt chị không ngờ lại có nét đến thế. Đúng như lời đồn của cụ nào đấy là nếu chị trẻ lại khoảng 10 tuổi thì giá phải ngót củ. Duyệt, khá là ưng í. Trang điểm nhẹ nhàng, mặt mũi có nét, da khá trắng. Chỉ có 1 điểm trừ là chị mặc áo trễ cổ quá, nếu kín đáo hơn tí nữa thì còn quý phái hơn.

Vào cuộc chị lôi vào phòng tắm kì cọ, chăm sóc thằng em kĩ càng, xong xuôi đè mình ra giường bắt đầu màn bj nóng lạnh khá ấn tượng. Không hiểu các cụ thế nào chứ em là em kết nhất màn service này thôi, thích nhất được bj, cảm giác thì khó tả. Cụ nào tò mò thì tự trải nghiệm vậy. Đặc biệt, trai đẹp thì có ưu ái nhé. <:p

Còn vụ chọc ngoáy thì thôi em không kể nữa, cụ nào cũng như cụ nào. Nói chung là kết thúc 1 buổi chiều khá ngon chim. ;;)

Em xin chấm điểm qua qua thế này:

Face: 7.7 (tuy hơi dừ nhưng có nét, có lẽ hiếm MB nào được như chị)
V1: 6 (hơi nhão nhưng thông cảm được vì chẳng ai tránh được dấu ấn thời gian)
V2: không chấm, đẫy đà lắm
V3: 7 - Doggy phành phạch
SV: 8 (em khá thích, chiến xong còn yêu cầu massage mặc cho có khách gọi nhưng em bảo chị cứ đi để lần khác, chị còn bảo em tâm lí)

Có thể các cụ cho rằng em chấm điểm hơi cao nhưng cái này tùy quan điểm từng người, nói chung là hàng em đã ngắm kĩ rồi mới quyết định check mà lại vừa mắt thì em khá ưng ý. :-B

Report đến đây là hết, số có 1 số, pass thì nhiều rồi. Bác nào muốn thử thì cứ đáp gạch cụ mua_pho_vang ở report của cụ ấy có đầy đủ ảnh ọt, màu sắc hơn. Em thì không thích vụ chụp ảnh lắm nên xin các cụ bỏ quá cho ạ. X_X
Cho xin số ch H đi Bác

bauduc

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
131
USD
0
Ko biết siêu mb này còn phục vụ các phi công ko

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo