Vinh Rau non trâu đi tìm cọc Hà Tĩnh

Bean12285

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Đợt dịch nằm nhà biết lgi, tải tinder nhưng kh match đc e nào, vì chỗ mình ít người chơi tinder. Đang chán định lên HG quất 1 vé ms thì e vào kb với mình. Do e kb trước nên cũng dễ lên đường. Chắc chỉ tầm 17-18 tuổi. Mặt bình thường, nhìn như con nít nhưng E này được cái thuộc dạng múp( mình kh to cao lắm, nhưng gu của mình là cao, múp, dễ nhìn). Mới tý tuổi đã lên zalo tìm cọc, đến khi vớ được cọc rồi lại giãy giụa, đã múp lại còn nhiều nước, chơi xong cứ tưởng đái ra giường. Đối với mình thì e này khá đơn giản, đơn giản đến đâu tuỳ thuộc vào ae.
V1: to bằng quả cam bù, hồng hào
V2: thuộc dạng múp
V3: mông lồng bàn, úp kín cả mâm cơm
V4: mình kb dùng từ nào để tả độ non nớt của e nó.
Ae có rau dưa ở TP. Hà Tĩnh hộp trao đổi, vì hàng mới nên t hạn chế share, theo thời gian có thể share thêm. ( ae thông cảm, bác nào rau ảo với ae xin ảnh quay tay né dùm.

Chỉnh sửa lần cuối:

mrsunsuper012

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đợt dịch nằm nhà biết lgi, tải tinder nhưng kh match đc e nào, vì chỗ mình ít người chơi tinder. Đang chán định lên HG quất 1 vé ms thì e vào kb với mình. Do e kb trước nên cũng dễ lên đường. Chắc chỉ tầm 17-18 tuổi. Mặt bình thường, nhìn như con nít nhưng E này được cái thuộc dạng múp( mình kh to cao lắm, nhưng gu của mình là cao, múp, dễ nhìn). Mới tý tuổi đã lên zalo tìm cọc, đến khi vớ được cọc rồi lại giãy giụa, đã múp lại còn nhiều nước, chơi xong cứ tưởng đái ra giường. Đối với mình thì e này khá đơn giản, đơn giản đến đâu tuỳ thuộc vào ae.
V1: to bằng quả cam bù, hồng hào
V2: thuộc dạng múp
V3: mông lồng bàn, úp kín cả mâm cơm
V4: mình kb dùng từ nào để tả độ non nớt của e nó.
Ae có rau dưa ở TP. Hà Tĩnh hộp trao đổi, vì hàng mới nên t hạn chế share, theo thời gian có thể share thêm. ( ae thông cảm, bác nào rau ảo với ae xin ảnh quay tay né dùm.
Xin bác hnao e zo hà tĩnh kiem chỗ chơi ạ

Hoang lam

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
82
USD
0
Hóng lộc bạn. Mình cũng ở hà tĩnh

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo