Như này là bệnh gì?

KhongBiGay

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
642
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Em đã có dịp đi xét nghiệm nồng độ testosterone và kết quả rất cao NHƯNG:
- Ngày trước còn nhỏ, lúc còn chưa được ngắm cái lon nào ngoài đời thực thì em tò mò kinh khủng, ao ước được chịch một ai đó, ban ngày nghĩ là ban đêm mơ thấy chịch đủ thể loại: hàng xóm, bà con, người thân, bạn học, kể cả không biết là ai mơ cũng thấy được chịch người đó NHƯNG:
- Đến lúc lớn rồi, đẹp trai khoai to tha hồ mà chịch, thì em lại không còn hào hứng như trước kia nữa, vài ba ngày tinh trùng ứ thì ham muốn trỗi dậy ngay thời điểm đó, nhưng khi có đối tác hay vợ hút ra rồi thì em thấy chuyện này thật vô nghĩa, chán (không chỉ với vợ mà với ai cũng vậy)
- Nhiều lúc hứng lại đi tìm máy bay các kiểu để gạ coi sao nhưng về vợ nó bắt nướng khoai xong là không còn muốn gạ nữa, cứ như vậy lập đi lập lại
E xin lỗi vì nói ra có nhiều a lại bảo tao đây còn ko có để chịch còn mày có không biết hưởng, nhưng nhiều lúc ko nứng lướt diễn đàn thấy mấy anh vạch lồn rồi chụp lên nhiều người khen tới tấp chứ em nhìn ngán tới tận cổ.
Em có đang bị bệnh gì không ae? Hứng lên là cái lon nào cũng muốn ăn, nhưng khi ra rồi là cảm thấy chuyện chịch choẹt thật nhàm chán, vô vị, hay cái này là hiện tượng sinh lí bình thường ạ?

hamdzui

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Quan trọng là thấy chim mà kim chỉ giờ phút ở vị trí số 12 là OK rồi chứ đừng ở số 6 còn việc phọt rồi thì không còn hứng thú nữa thì đây là hiện tượng bình thường của giới có cu.

KhongBiGay

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
642
USD
0
Quan trọng là thấy chim mà kim chỉ giờ phút ở vị trí số 12 là OK rồi chứ đừng ở số 6 còn việc phọt rồi thì không còn hứng thú nữa thì đây là hiện tượng bình thường của giới có cu.
E dễ bị kích thích lắm, đứng gần gái thôi là máu bơm cứng ngắt nhưng phọt ra rồi thì haizz cảm giác chuyện này thật chán. Cảm ơn bác, chắc do não em hơi cùi =))

-LVT-

Chưa Cai Sữa
Super VIP
The VIP
Verified

LX Credits
302
USD
0
Em có đang bị bệnh gì không ae? Hứng lên là cái lon nào cũng muốn ăn, nhưng khi ra rồi là cảm thấy chuyện chịch choẹt thật nhàm chán, vô vị, hay cái này là hiện tượng sinh lí bình thường ạ?
Cái đoạn này thì thằng nào cũng vậy, có cái Bác phản ứng hơi mạnh. Chứ mình phọt ra rồi thì nhìn lồn vẫn thích, và không có cảm giác ngán như Bác, mà Bác có làm Văn phòng không, đôi khi ngồi nhiều không hoạt động thể dục thể thao nó cụng bị vậy.

Nhanhquen

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
91
USD
0
Cái này thì bình thường thôi. Tôi cũng thế, khi chưa xuất thì nghĩ này nọ.

KhongBiGay

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
642
USD
0
Cái đoạn này thì thằng nào cũng vậy, có cái Bác phản ứng hơi mạnh. Chứ mình phọt ra rồi thì nhìn lồn vẫn thích, và không có cảm giác ngán như Bác, mà Bác có làm Văn phòng không, đôi khi ngồi nhiều không hoạt động thể dục thể thao nó cụng bị vậy.
Đúng là em làm văn phòng, nhưng mới đây thôi, trước em làm đủ thứ nghề, nặng nhẹ cũng có, có tập gym nữa mà dịch nên nghỉ lâu rồi. Em cảm ơn Bác, em tưởng em bị bệnh tâm lý gì rồi chứ

Johanna

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
609
USD
0
1 là sau khi xuất tinh thì đã thỏa mãn phần sinh lí rồi nên ko còn khao khát nữa là chuyện bth.
2 là Bro đang bị vấn đề về tâm lý, nếu có đang đào sâu phim ảnh hoặc truyện khiêu dâm thì nên từ từ bỏ hết cho đầu óc minh mẫn lại. này do cấp độ tình dục trong suy nghĩ của mình bị đẩy lên những level cao quá so với thực tế thành ra ko còn hứng thú mới những mức độ bth nữa.

KhongBiGay

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
642
USD
0
1 là sau khi xuất tinh thì đã thỏa mãn phần sinh lí rồi nên ko còn khao khát nữa là chuyện bth.
2 là Bro đang bị vấn đề về tâm lý, nếu có đang đào sâu phim ảnh hoặc truyện khiêu dâm thì nên từ từ bỏ hết cho đầu óc minh mẫn lại. này do cấp độ tình dục trong suy nghĩ của mình bị đẩy lên những level cao quá so với thực tế thành ra ko còn hứng thú mới những mức độ bth nữa.
Em xem sex năm 14 tuổi đến nay cũng hơn chục năm rồi, riết quen luôn. Ngta giải trí coi hài hay tích tóc còn em xem sex để giải trí =)) , chỉ khi nào gặp bộ có gái đẹp hàng ngon thì mới thấy lên máu thôi, còn lại bình thường à. Chắc vì vậy nên em bị mất hứng như bây giờ, cám ơn Bro nhé, để em hạn chế xem lại coi sao

attcapital

Em thích bị thông đít
Verified

LX Credits
50
USD
0
bt mà bác kkkk

Miss Any

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đói ăn , no chán

Hai6789000

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đúng là em làm văn phòng, nhưng mới đây thôi, trước em làm đủ thứ nghề, nặng nhẹ cũng có, có tập gym nữa mà dịch nên nghỉ lâu rồi. Em cảm ơn Bác, em tưởng em bị bệnh tâm lý gì rồi chứ
Minh thì chịch xong mấy phút lại nứng , chắc do sinh lý mình cao

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom