mau ra hơn khi bị cưỡi ngựa

timemgaisexy

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
125
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
nhờ các bác tư vấn giúp e với
chuyện là không biết có bác nào bị giống e hay không ak
fk bình thường thì có thể tạm gọi là kiềm chế dc cái sự hưng phấn không ra sớm qúa
nhưng khi e ấy leo lên người mình phi ngựa thì mình lại rất nhanh ra.
e có để ý là do sức nặng của e ấy đè lên làm cho mình nhanh ra hơn, không biết phải thế hay không ạ
nhờ các bác tư vấn giúp e với ạ

Nguyensonn94

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
177
USD
0
fk bình thường thì có thể tạm gọi là kiềm chế dc cái sự hưng phấn không ra sớm qúa
e có để ý là do sức nặng của e ấy đè lên làm cho mình nhanh ra hơn, không biết phải thế hay không ạ
Là do cảm giác nhận được nhiều và mạnh hơn . Lấy vd cho bro dễ hiểu ham muốn giống như là 1 cái nhà máy và cái nhà máy này sẽ sản xuất 1 sản phẩm đó là cái sự sung sướng hưng phấn của việc làm tình và nguyên liệu để tạo ra sự sung sướng đó lấy từ việc tác động vật lý ma sát của việc kích thích vào dương vật trong lúc làm tình . Khi nhận đc 1 lượng lớn nguyên liệu thì nhà máy sẽ tạo ra 1 lượng lớn sản phẩm . Nó là 1 vòng tuần hoàn càng thấy sướng thì càng muốn tạo ra nhiều cái sướng hơn nữa và đến đỉnh điểm đó là bùng nổ xuất tinh kết thúc ... Ham muốn đc thoả mãn xong thì k còn tồn tại trong ý thức cũng có nghĩa k còn cái nhà máy nào sản xuất sản phẩm sung sướng nữa dù có kiếm về nguyên liệu cũng k tạo ra đc sản phẩm nữa :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Hijacker23

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
93
USD
0
Nói đơn giản, do em nó dâm quá, ham muốn quá nên em nó nhúng sung quá nên bác không kiềm được nên out. Em nó ngồi trên bác là chủ động rồi
Còn bác chơi chủ động thì bác có thể giảm cường độ xuống để kiềm chế mau ra

timemgaisexy

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
125
USD
0
Nói đơn giản, do em nó dâm quá, ham muốn quá nên em nó nhúng sung quá nên bác không kiềm được nên out. Em nó ngồi trên bác là chủ động rồi
Còn bác chơi chủ động thì bác có thể giảm cường độ xuống để kiềm chế mau ra
gấu e nó hơi nặng các bác ạ =))

dkm_vkl

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
386
USD
0
Ông nào bị cưỡi ngựa chả nhanh phê :v

Cậu nhóc 15

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
109
USD
0
Cưỡi nhiều nó mới quen được em à.

Dr_Cumming

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
224
USD
0
Mình thì cưỡi ngựa lại ra chậm hơn bác ạ, mình hay đổi tư thế này khi mình muốn giảm sự kích thích lên dương vật - thường thì sau khi suýt ra. Cái này là tùy cấu tạo dương vật đó bác ạ. Có nhiều bác không kiểm soát được là out sớm ngay :D

timrausachtn

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,140
USD
0
Truyền thống là dai nhất, nhiều khi đang truyền thống, gái nó chổng mông để doggy hay lên cưỡi, đút vô cái đã muốn phọt, mà thế cưỡi do gái chủ động, k kiềm đc bắn là đúng rồi.
Mình thấy lúc xuất, cưỡi ngựa xuất bắn dâu trong sướng hơn doggy, doggy lúc xuất nó cứ bị cấn cấn bí bí đầu chim...

Dr_Cumming

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
224
USD
0
Truyền thống là dai nhất, nhiều khi đang truyền thống, gái nó chổng mông để doggy hay lên cưỡi, đút vô cái đã muốn phọt, mà thế cưỡi do gái chủ động, k kiềm đc bắn là đúng rồi.
Mình thấy lúc xuất, cưỡi ngựa xuất bắn dâu trong sướng hơn doggy, doggy lúc xuất nó cứ bị cấn cấn bí bí đầu chim...
đấy mỗi bác một khác mà, do cấu tạo dương vật ý bác ạ :D

xman1976

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
351
USD
0
Bạn thử kiểu cưỡi ngựa mà cô ấy chống tay ra nghiêng người về sau đó. Khi cô ấy hảy hay sàng thì bạn nảy lên kết hợp với day hột le cùng lúc có thể cô ấy sẽ đầu hàng trước bạn. Kiểu này bạn có thể thưởng thức hình ảnh lồmn ngậm cặc nữa.

timemgaisexy

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
125
USD
0
Chắc do cơ địa mỗi người ạ
E cảm giác là khi cưỡi ngựa thì sức nặng nó đè vào thẳng gốc dv làm cho mau ra hơn
Với là e cũng có nghe mấy bác đi check hàng bảo là khi check mà gặp hàng cn thì nó sẽ dùng tay để tạo sức ép ở chym của của em ấy là mình nhanh ra hơn

Trái Tim Băng Giá

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Giống mình. Bình thường có thể 30 phút mới ra nhưng vợ ngồi trên sàng chỉ 15 phút là mình chớ đời nó rồi

koolkok

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
65
USD
0
Chắc phần lớn bị cưỡi đều dễ ra =))) Thôi thì lúc nào sắp ra thì nghỉ một lúc. Hoặc ôm em nằm xuống và mình chủ động đẩy!

valentina_2021

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
107
USD
0
Chắc do cơ địa mỗi người ạ
E cảm giác là khi cưỡi ngựa thì sức nặng nó đè vào thẳng gốc dv làm cho mau ra hơn
Với là e cũng có nghe mấy bác đi check hàng bảo là khi check mà gặp hàng cn thì nó sẽ dùng tay để tạo sức ép ở chym của của em ấy là mình nhanh ra hơn
với lại khi vk mình cưỡi ngựa, không biết có phải do cơ bớp ở bụng, đùi và mông hoạt động liên tục kéo theo cơ lồn cũng hoạt động không mà mình cảm thấy lồn nhíp nhiều hơn, co bóp mạnh và nhanh hơn. nhất là lúc vk mình ngồi sát xuống tận gốc rồi sàng, hẩy cảm thấy như bị xiết vắt liên tục. còn lúc nhún thì thằng nhỏ bị bóp chặt vuốt lên vuốt xuống chịu không thấu. cứ nhún hay sàng chừng 5-10 cá là mình trớ liền.

timrausachtn

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,140
USD
0
Cưỡi ngựa mình k chủ động đc nhịp, mà thường chuyển thế đó khi chịch đc 1 lúc rồi, nên lúc làm thế đó, gặp đúng lúc gái đang phê, các e dập nhanh ngoáy nhanh k ra nhanh mới lạ... lúc đó sợ ra mà các e cứ ngoáy dập nhanh, có thể chơi bài đánh lạc hướng, mình cũng hẩy lên thộc mạnh vài cái sẽ làm các e sướng quá thốn quá phải dừng lại, tranh thủ nghỉ đc chục giây, nhưng đó cũng là con dao 2 lưỡi, k kìm đc bắn lúc nào k biết...
Cưỡi ngựa mình thích kiểu các e quỳ chân đút lút cán day day ngoáy ngoáy khó ra. Còn kiểu các e ngồi xổm hẩy mông lên xuống bành bạch dễ ra nhanh, nhưng đc cái thế này lúc bắn thì sướng, cảm giác bím nó mút chặt chim, tinh trùng từ trong đc hút ra bắn xối xả... nhưng phải gặp ai đồng điệu hiểu nhau cơ, lúc dập thấy chim phình to sắp ra thì dập nhanh hơn, đến lúc bắn ra là ngồi hẳn xuống chỉ di di ngoáy ngoáy sàng cho nó ra hết, chứ nhiều e lúc mình bắn rồi vẫn đang sướng cứ dập lên dập xuống liên hồi lại đau chim lắm....

timemgaisexy

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
125
USD
0
Cưỡi ngựa mình k chủ động đc nhịp, mà thường chuyển thế đó khi chịch đc 1 lúc rồi, nên lúc làm thế đó, gặp đúng lúc gái đang phê, các e dập nhanh ngoáy nhanh k ra nhanh mới lạ... lúc đó sợ ra mà các e cứ ngoáy dập nhanh, có thể chơi bài đánh lạc hướng, mình cũng hẩy lên thộc mạnh vài cái sẽ làm các e sướng quá thốn quá phải dừng lại, tranh thủ nghỉ đc chục giây, nhưng đó cũng là con dao 2 lưỡi, k kìm đc bắn lúc nào k biết...
Cưỡi ngựa mình thích kiểu các e quỳ chân đút lút cán day day ngoáy ngoáy khó ra. Còn kiểu các e ngồi xổm hẩy mông lên xuống bành bạch dễ ra nhanh, nhưng đc cái thế này lúc bắn thì sướng, cảm giác bím nó mút chặt chim, tinh trùng từ trong đc hút ra bắn xối xả... nhưng phải gặp ai đồng điệu hiểu nhau cơ, lúc dập thấy chim phình to sắp ra thì dập nhanh hơn, đến lúc bắn ra là ngồi hẳn xuống chỉ di di ngoáy ngoáy sàng cho nó ra hết, chứ nhiều e lúc mình bắn rồi vẫn đang sướng cứ dập lên dập xuống liên hồi lại đau chim lắm....
ra rồi mà e nó cứ dập hoài là xíu dập chúi hết, ê không chịu dc
e nó đang sướng nó ngoái ghê lắm bác, e bị hoài cũng vì chiu đấy ạ

xman1976

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
351
USD
0
Gặp bé n
e nó đang sướng nó ngoái ghê lắm bác, e bị hoài cũng vì chiu đấy

Bé nào mà dập ngoáy dẻo + liếm đầu ti, hay vừa dập ngoáy vừa nút lưỡi, vừa vân vê đầu ti hay vuốt ve mình thì sướng thôi rồi luôn.

Hai6789000

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mình mà dogg thì chỉ đc mấy phút là out , hay vợ mà vừa chơi vừa tự xoa vú mình cũng rất mau out , c

Naiconanco

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Vk ck mình toàn dùng bcs. Xin cho hỏi, việc uống viên tránh thai thường xuyên thì quan hệ có nguy cơ mang thai ko ạ. Và nếu uống viên tránh thai và quan hệ trong gian đoạn an toàn với xuất tinh ra ngoài thì có đảm bảo ko ạ

timrausachtn

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,140
USD
0
Đúng rồi, bắn rồi nó xìu dần, mà gặp e nào máu quá cứ dập cứ day liên hồi 1 lúc thấy đau chim là phải xin dừng ý ạ :)))
e nó đang sướng nó ngoái ghê lắm bác, e bị hoài cũng vì chiu đấy ạ

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom