gọi gái qua đêm các bác thường làm gì

1slot

Dậy Thì
Verified

LX Credits
32
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
cho hòi đi qua đêm là gái nó lo tiền ks hay mình , còn bcs thì nó có chuẩn bị sẵn cho mình không hay mình phải tự chuẩn bị

trafalgarl4w

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Thanks các bác, cũng thông được tí

#YOLO

Why So Serious ?
The VIP

LX Credits
222
USD
0
cho hòi đi qua đêm là gái nó lo tiền ks hay mình , còn bcs thì nó có chuẩn bị sẵn cho mình không hay mình phải tự chuẩn bị

Thường là mình là tiền ks ah + mang bcs riêng của mình theo cho chắc. bcs của ks không phải loại tốt nhiều khi bị rách giữa chừng nữa khổ !

1slot

Dậy Thì
Verified

LX Credits
32
USD
0
Thường là mình là tiền ks ah + mang bcs riêng của mình theo cho chắc. bcs của ks không phải loại tốt nhiều khi bị rách giữa chừng nữa khổ !
mình chưa đi mà nghe bạn mình nó nói là nó đi chơi ở gần q12 là hàng nó tự lấy bao của nó mình luôn không dc lấy bao của mình vì nó sợ mình xịt thuốc kéo dài thời gian vô bao hay gì nữa đó không biết có phải không

1slot

Dậy Thì
Verified

LX Credits
32
USD
0
Vời cho mình hỏi thêm vét máng có bị nhiễm HIV hay gì không , khoái nhất cái đó mà hơi sợ vét xong khổ cả đời:(

#YOLO

Why So Serious ?
The VIP

LX Credits
222
USD
0
Vời cho mình hỏi thêm vét máng có bị nhiễm HIV hay gì không , khoái nhất cái đó mà hơi sợ vét xong khổ cả đời:(

Bạn qua đây tham khảo, học hỏi thê kinh nghiệm nha. Và sư lựa chọn cuối cùng là do bạn thôi.

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/forums/phong-mach-bac-si-2-sung-sex-doctor.38/

xOne

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
67
USD
0
em chưa đi loại này bao giờ, thắc mắc muốn hỏi là
1. thế các bác thường làm gì cả đêm ?
2. thế cả đêm mình làm gì cũng đc à,chich mệt rồi minh nằm sờ mó nắn bóp nó có khó chịu không các bác. nếu mà cả đêm mình không cho nó ngủ nó có khó chịu không.
3. gái mà nó đi qua đêm thế này thì chắc nó cũng xác định tâm lý là chiều mình cả đêm chứ nhỉ?
Em có mấy thắc mắc vậy mong các bác nào có kinh nghiệm giải ngu em giùm. cảm ơn các bác
:rolleyes:
cái này hay này,chắc là thích lr cũng đc,nhưng mệt quá thì sao....chả nhẽ chịch cả 6-7h liên tục @@

Kelzzzzzzz

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
63
USD
0
- Em thì toàn hỏi em nó trước cho chắc ăn :v Tính em cẩn thận vãi ra :v Bác cũng thử hỏi kiểu gợi tình chứ đừng kiểu sổ sàng như là: Tối nay em thuộc về anh suốt đêm được không? Hay là: Mình lên đỉnh suốt đêm được không :v .... Chúc bác may mắn và đỡ mất tiền oan :v

Yuris96

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
36
USD
0
- Em thì toàn hỏi em nó trước cho chắc ăn :v Tính em cẩn thận vãi ra :v Bác cũng thử hỏi kiểu gợi tình chứ đừng kiểu sổ sàng như là: Tối nay em thuộc về anh suốt đêm được không? Hay là: Mình lên đỉnh suốt đêm được không :v .... Chúc bác may mắn và đỡ mất tiền oan :v
Mình thì "em là của anh đêm nay nhé","đêm nay 2 ta thuộc về nhau nhé em" :v

Madâm1

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
87
USD
0
Mấy em qua đêm đều "A muốn làm bao nhiêu cái cũng được, sợ a k có sức thôi "

Queenofpaint

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
80
USD
0
Tôi vall cho hàng mà nó toàn đi 15' vs 1 tiếng k . nản thật

pn615185

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
81
USD
0
Thanks chia sẻ của bạn

22tuoivanconzin

Dậy Thì
Verified

LX Credits
53
USD
0
thế cho minh hỏi thế các ẻm thường thức gần như cả đêm à, sợ cứ đang ngủ, 2,3 tiếng đánh thức nó 1 lần.ngại vãi, hay là nó cự kệ mình làm gì làm còn nó lằm ngủ
Mấy em qua đêm đều "A muốn làm bao nhiêu cái cũng được, sợ a k có sức thôi "
cái này thích rồi nha

Súc sinh boy

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
69
USD
0
.

huanxicavau

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
tốt nhất bạn lên thoả thuận rõ ràng ngay từ đầu trước khi setup em ấy, mình là người có tiền cứ thoải mái nói yêu cầu của mình vơi em hàng, nếu đáp ứng được thì chiến, không thì next.tránh truờng hợp mấy em làm xong 1 cái lăn ra ngủ, xong mình mà thấy ngại ngại cứ để em ngủ là mất tiền oan rồi

科 赖

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
10
USD
0
Cái này hay ak nghen... Đéo biết các bác thế nào.. Như e là e uống Rrocket 1h... Quất hết năng suất và xin e nó làm vài pick gởi Ae Thiendia chiêm ngưỡng...zZz

Súc sinh boy

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
69
USD
0
Các bác có bik bài viết về kinh nghiệm đi qua đêm với gái ko ????, em đang cần gấp ạ

Uncle_Sam

Dậy Thì
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mình thì tối làm 2 nháy. Xong nắn bóp nằm tâm sự. Ngủ tới sáng dậy làm thêm nháy nữa =)). Còn các bác bạo râm thì tìm mấy em hàng mới chơi đá xong ấy. uống thuốc vô rồi quất nó cả đêm luôn cũng dc. Mấy em chơi đá xong dâm với nói nhiều lắm, nó nói cả đêm bác éo ngủ dc luôn :))

sakura_2505

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
105
USD
0
Đi qua đêm thì tụi nó thường xác nhận với mình tầm từ 11h trở đi đến sáng hôm sau 8-9h sáng. Vì sớm hơn các em nó còn chạy shot tàu nhanh. Giá mấy em ở Xã Đàn, KLM thì tụi nó tự sướng zalo giá 400k/s (dù các box cũng thông tin tụi nó giá 300k/s) Ảnh hơi ảo so với người. Đã qua đêm với 1 em bên đó giá 1tr (zalo nó hét giá 1tr5). Tức là tương đương khoảng 4 shot nhưng thoả mái đi, thích bao nhiêu thì bao. Nói chung chỉ làm 2sh rồi ngủ, nửa đêm dậy nắn bóp em nó tí rồi nhét vào (em nó cũng ngái ngủ nên thích làm gì thì làm) nhưng chẳng hứng lắm.. sáng ra làm shot rồi chia tay về. Nói chung hôm đó là gặp em nó buổi tối ế khách nên ok lắm, chứ gặp em nào tối đã làm 3-4 shot tàu nhanh rồi thì đến đêm em nó hết hứng, lúc đó cũng bực mình đấy :).. hehe.. nói chung tuỳ duyên

boynhatrang11

Mất Trinh
Verified

LX Credits
73
USD
0
Mình thì tối làm 2 nháy. Xong nắn bóp nằm tâm sự. Ngủ tới sáng dậy làm thêm nháy nữa =)). Còn các bác bạo râm thì tìm mấy em hàng mới chơi đá xong ấy. uống thuốc vô rồi quất nó cả đêm luôn cũng dc. Mấy em chơi đá xong dâm với nói nhiều lắm, nó nói cả đêm bác éo ngủ dc luôn :))
Nhìn vậy thì làm viên viaga tăng cường sinh lực đàn ông
Kết quả 2 tiếng e nó xách quần chạy bỏ dép
Đả thử vài lần công nhận hiệu quá cứng như đá mà ko có tác dụng phụ than khao xem đi anh hj

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom