Qua đêm Nguyễn Văn Linh 500K Gái gọi Phương Uyên 9426 - Gái xinh duyên dáng làm tình giỏi.

troykoolby

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
52
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Đợt này bác khỉ về toàn hàng ngon chất lượng cao. Phương Uyên, Trang Anh và đặc biệt là sự trở lại của Như Nguyệt toàn hàng chuẩn xứng đáng với tiền mình bỏ ra k thất vọng tẹo nào :D

MrScorpiones

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
99
USD
0
Đợt này bác khỉ về toàn hàng ngon chất lượng cao. Phương Uyên, Trang Anh và đặc biệt là sự trở lại của Như Nguyệt toàn hàng chuẩn xứng đáng với tiền mình bỏ ra k thất vọng tẹo nào :D
Trang anh vs như nguyệt là ai br. Lên bài chưa

Mr.Daigiaanda

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
T check rất nhiêu e mà chưa bh gặp trường hơp nao ntn. Địt mãi ko ra ra đk nên giải lao trong ít phút thì e ây cầm ngay đt cua mk seo phì vs khak tại giường . Sau khi tốn 3 cái bao mới ra đk e ấy trách sao ko bắn vao miệng e lại bắn nên bụng bắt đền a daz. Đành phải ngậm ngùi bảo thui ls a đền
Nghĩ ma no chán. Lần sau thì chêt với cậu

ljnhfongko

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
183
USD
0
Ngoài lề 1 tí. Nhắc khéo ae nhé, khi vào ks TL mn để ý giờ vao và giờ ra nhé. Đặc biêt là bạn nv nam trẻ người gầy , tính tiền rất luyên thuyên

chimcuccu1

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
374
USD
0
Ngoài lề 1 tí. Nhắc khéo ae nhé, khi vào ks TL mn để ý giờ vao và giờ ra nhé. Đặc biêt là bạn nv nam trẻ người gầy , tính tiền rất luyên thuyên
chuẩn tuần trước vào cũng bị tính 230k

ACHP26

Chơi gái lần đầu
NCC

LX Credits
78
USD
63
chuẩn tuần trước vào cũng bị tính 230k
Lần sau gặp trường hợp đó thì 2 bác cứ nói chuyển thằng với lễ tân nếu k gọi thằng cho quản lý ks giúp em để xử lý nhé :)

Ntuanhung888999

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
354
USD
0
Lần sau gặp trường hợp đó thì 2 bác cứ nói chuyển thằng với lễ tân nếu k gọi thằng cho quản lý ks giúp em để xử lý nhé :)
Chủ với quản lý ks kiểu gì nghiệp vụ kém vãi có mỗi vấn đề như thế mà mãi ko chấn chỉnh dc.Có thuê tôi về tôi quản lý cho!

ACHP26

Chơi gái lần đầu
NCC

LX Credits
78
USD
63
Chủ với quản lý ks kiểu gì nghiệp vụ kém vãi có mỗi vấn đề như thế mà mãi ko chấn chỉnh dc.Có thuê tôi về tôi quản lý cho!
Xl bác em chỉ gửi thôi chứ có liên quan gì đến ks đâu :D thấy AE phản ánh thì em báo với quản lý bác à :(

Ntuanhung888999

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
354
USD
0
Xl bác em chỉ gửi thôi chứ có liên quan gì đến ks đâu :D thấy AE phản ánh thì em báo với quản lý bác à :(
Vấn đề là khách của mình ấy,nếu như thế vớ vẩn chủ ks hoặc quản lý nó ko hợp tác với mình nó làm lơ cho bọn lễ tân hoặc xi nhan cho bọn lễ tân ăn tiền: chúng nó có khi bảo nhau bọn này vào đây đi địt nên hay ngại cứ phang mạnh tiền đéo dám nói đâu:))) thế thì mới có chuyện vấn đề lươn lẹo trong tính tiền mãi ko dc giải quyết.các bánh làm việc ko dứt khoát ae đi họ bực mình nhiều lần sẽ dẫn đến mất khách.Tôi nhắc thế thôi chắc bánh tự hiểu

ljnhfongko

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
183
USD
0
Mấy hôm sau t quay lại gặp b lễ tân la nữ ,t cung hỏi viêk daz, b ây cũng bảo là lần sau ma có bị tính tiền nhầm " a cứ hỏi thẳng lại cho e ko ngai j cả ,vì ko co bằng chứng nên e sẽ hỏi lại b ấy cho. "

Mr.Daigiaanda

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Nhớ ngày xưa hay đến đây để gặp e AN AN ks cứ tính la 150k 2 h đầu thêm 1h la 30k. Bh no tính la 120k/ 1h quá 15phut tính 20k rất chi là chặt . Mà đã thế ks còn bị phốt có rich nữa chứ . Sao bánh ko chuyển mây e ấy về ks khách nhỉ

ACHP26

Chơi gái lần đầu
NCC

LX Credits
78
USD
63
Vấn đề là khách của mình ấy,nếu như thế vớ vẩn chủ ks hoặc quản lý nó ko hợp tác với mình nó làm lơ cho bọn lễ tân hoặc xi nhan cho bọn lễ tân ăn tiền: chúng nó có khi bảo nhau bọn này vào đây đi địt nên hay ngại cứ phang mạnh tiền đéo dám nói đâu:))) thế thì mới có chuyện vấn đề lươn lẹo trong tính tiền mãi ko dc giải quyết.các bánh làm việc ko dứt khoát ae đi họ bực mình nhiều lần sẽ dẫn đến mất khách.Tôi nhắc thế thôi chắc bánh tự hiểu
Bác yên tâm quản lý ở đó họ biết việc này rồi, nếu lần sau gặp vụ ntn bác cứ gọi thẳng hoặc chửi thẳng mặt lễ tân cho em , có vấn đề gì chủ ks sẽ đến giải quyết vụ gian lận ngay bác nhé, hãy tin em :)

ACHP26

Chơi gái lần đầu
NCC

LX Credits
78
USD
63
Nhớ ngày xưa hay đến đây để gặp e AN AN ks cứ tính la 150k 2 h đầu thêm 1h la 30k. Bh no tính la 120k/ 1h quá 15phut tính 20k rất chi là chặt . Mà đã thế ks còn bị phốt có rich nữa chứ . Sao bánh ko chuyển mây e ấy về ks khách nhỉ
Ngày xưa chủ cũ họ k làm về vấn đề này nên bị vậy bác ạ, hiện tại chủ mới họ làm chặt chẽ có quy củ nên bác k phải no vấn đề rich riếc nếu k đánh bạc hay chơi đồ bác nhé.

chimcuccu1

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
374
USD
0
Cái gì cũng biết! ghê thật..... ha ha

Anh Z

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
Như cứt,được mỗi cái ks đẹp

Anh Z

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
Xinh hay xấu br. Có gì bức súc thế :)))
Được bộ ngực đẹp ti hồng, ng thì một mẩu,mặt sửa gần hết,bj tí đeo bao, địt k cảm xúc chán,quá phí 5l, k có lần thứ 2

MrScorpiones

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
99
USD
0
Được bộ ngực đẹp ti hồng, ng thì một mẩu,mặt sửa gần hết,bj tí đeo bao, địt k cảm xúc chán,quá phí 5l, k có lần thứ 2
Mấy br bên trên khen lắm

0392309426

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom