ACMB12

Biết Quay Tay
NCC VIP

LX Credits
1,332
USD
0
Số điện thoại
0358752908
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam

Nghệ danhLinh Nhi 2908
Giá700k/shot
Loại hàngGái gọi cao cấp
Số điện thoại 0358752908 - Hướng dẫn check hàng
Passlấy số ở Thiendia.com
Nhà nghỉ150k/2h
Khu vựcHoàng Ngân - Trần Duy Hưng
Năm sinh1998
Xuất xứMiền Trung
Cao165 cm chưa tính guốc
Cân nặng48 Kg
Datrắng bóc, nõn nà, mịn màng, nước hoa thơm phức
Mặt Xinh sang sắc nét cằm vline chuẩn hotgirl, mắt đĩ cười dâm vô cùng. (9,5d)
NgựcVú đẹp, siêu to, tròn căng, săn chắc, đẹp tuyệt, đầu ti nhỏ hồng hào mút mát phê lòi. HÀNG TỰ NHIÊN 100% SIÊU ĐẸP (10d)
Eo Eo thắt đáy lưng ong, bụng phẳng lì ko tẹo mỡ thừa, ôm ấp miễn chê(9d)
Mông Đây thực sự là 1 siêu phẩm V3, to, mẩy, đẹp, doggy nẩy tưng tưng phê lòi, đam mê doggy thì đừng có bỏ qua em nó( có thể nói thuộc top V3 đẹp nhất hiện nay).(9,5d)
Bím Bướm cực đẹp, mu cao và múp, lông cực mượt, được tỉa tót gọn gàng gợi cảm, không chút cavat thừa nào. Đặc biệt nước nôi quá trời là nước, chơi chỉ có phê lòi mắt.
ServiceTắm chung sạch sẽ cho khách trước và sau quan hệ, hôn môi sâu,
hôn vú bú vú
Vét máng
HJ, BJ, làm tình 6996, liếm láp toàn thân. Đặc biệt xuất tinh miệng và liếm lỗ nhị, qua đêm.
Thời gian phục vụ 40 phút - 50 phút/ lần phọt
Thời gian làm việc11h - 23h hàng ngày, có qua đêm.
Đánh_giárất ngoan ngoãn chiều khách không láo, không tráo hàng hàng, thái độ phục vụ nhiệt tình miễn chê.
Dịch Vụ Đặc Biệt:
- Em nó vô cùng chăm chút và chu đáo, sẽ tắm rửa sạch sẽ cho a e trước khi hành sự mang lại cảm giác hưởng thụ.
- Xuất tinh miệng, liếm lỗ nhị, qua đêm
- Linh Nhi là em hàng ngọt ngào, yêu chiều tình cảm, ngọt ngào với checker hơn cả người tình, với body bốc lửa , thân hình ma mị , sắc đẹp và phong cách làm tình cuốn hút đảm bảo anh em sẽ gục ngã trước em nó. VÚ TO ĐẸP TỰ NHIÊN 100%
Hàng ngon, dịch vụ chất, còn chờ gì mà không quất chứ anh em!

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO
- KHÔNG CÔNG NGHIỆP

- KHÔNG TRÁO HÀNG

Chỉnh sửa lần cuối:

Chén Chẩm

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
121
USD
0
Nhìn ngon quá đi mất, chấm để chén liền

Japan Boy

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
129
USD
0
Hàng ngon, dịch vụ chuẩn bài, bú mút phê lòi, e tắm rửa cho mình cẩn thận luôn, còn gặp lại

Chọc Ngoáy Có Tâm

Xem Sex Lần Đầu
The VIP

LX Credits
112
USD
0
Mở bát em hàng hót Linh Nhi, phải nói là đã dã man con ngan, vắt cạn cả tinh luôn.
1 em hotgirl đúng nghĩa, chân dài , trắng bóc, vú to, mông mẩy, mọi thứ đều gọi là good chóp, bướm đẹp nước nôi nhoe nhoét chứ. Ko biết có phải tôi kết e nó hay nói quá ko chứ anh em nhìn ảnh và dịch vụ thì có gì để chê đc không.
Hẹn e nó 1 xíu đã có mặt, đúng như lời e dặn dò chim cò sẵn sàng để em tắm, tắm rửa cọ kị sạch sẽ xong xuôi trước khi thả chym ra e còn ngoạm 1 phát chứ, rồi ra ngoài cho e tắm cho rộng, cũng tranh thủ tác nghiệp tí. Rồi màn hôn môi, mút mát, bj , wc thần sầu mà bủn rủn con chim, 2 tuần ko check sợ ko trụ đc nên ra hiệu em nhập cuộc, cưỡi ngựa xuôi, cưỡi ngựa ngược môn nào e cũng đỉnh. Tôi đầu hàng, phải nói là đã cái lư… sẽ thành mối ruột của em

Nông Thật Sâu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
48
USD
0
Hàng họ đẹp thật đấy

Đóng Gạch VIP

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
53
USD
0
Mặt dâm
Dáng bốc lửa
Mặc gợi tình nước hoa thơm phức
Vú to đẹp
Eo ót bụng phẳng
Mông to
Bướm múp nhiều nước ko cavat
Sv chuẩn bài, thái độ tốt
Tổng kết 9/10
Còn gặp lại, hàng rất ngon

tankiem

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
Cực phẩm đấy, hàng họ căng đét, dáng đẹp, vú bướm đẹp, da trắng, sv cực chất, đặc biệt cưỡi ngựa phê nhé. Giá rổ hạt dẻ hơn nhiều so với chất lượng. Anh em nên chén

alibaba_hnnd

Còn trinh
Verified

LX Credits
66
USD
0
có cia lại phải oánh dấu rồi

Billy Boy

Dậy Thì
Verified

LX Credits
352
USD
0
Thấy Linh Nhi lên sóng phải setup cái kèo qua đêm với em nó, mà qua e nó đi noel bên CG hẹn mình qua bên đấy ks quen
Ok luôn, đến nơi lấy phòng thì ok khá là đẹp mỗi tội giường hơi bé, nhưng đc cái ấm áp gần nhau hơn. Cỡ 10h30 em có mặt, wao 1 em dáng đẹp, mặt xinh, ngực mông hơ hớ, lạnh mà em mặc gợi cảm quá thể đáng, ra đường ko sợ hiếp dâm sao em. Liều chết xông lên bóp thật lực thôi. Nghỉ ngơi 1 lúc em kéo mình vào tắm và có hì hụi 1 tí trong nhà tắm, công nhận chuẩn bài, chỗ nào cũng ngon, da trắng nõn, múi loz thơm như múi mít. Rồi cả 2 bên thi triển toàn thân công lực quyết đấu, em ngậm lút cán, wc, đá bi liếm láp bủn rủn chán tay, shot 1 ko đỡ đc đã cum in alo em nó, em mút cho sạch bách luôn. Nghỉ ngơi rồi vào hiệp 2 bị em hiếp trong thế cưỡi ngựa hu hu. Thấm mệt rồi thì nằm tâm sự và ôm nhau ngủ lúc nào ko biết, sáng bảnh mắt mới lục đục dậy lại cuốn lấy nhau, shot này thì mình chủ động và về đích trong thế cuối là doggy, mệt vcd, xong rủ em đi hồi sức mà e xin phép về luôn còn chuẩn bị làm việc, làm 1 mình đi húp trứng trần buồn thiu. Nói chung là cả mình lẫn e nó đều ghi điểm đc với nhau.
Chỉ số thì như hình nhé anh em, tổng thể hàng họ chấm 9, dịch vụ và giao tiếp cho 10 điểm. Linh Nhi có đọc đc rp thì nhớ a lúc nào lại giao lưu tiếp nhé.

besun019

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
17
USD
0
Em Linh Nhi này mình đi check mới hôm qua, hôm nay mới có thời gian vào review cho các Ae biết. Em người Huế, da trắng mịn màng, ngực to thật xịn nhé. Làm tình đầy đủ bài bản từ A đến Z. Đi em ấy rất tình cảm,cảm xúc như đi ng.y. Sẽ gặp em nhiều lần sau nữa. Mong sớm đến ngày lương để ủng hộ em tiếp

alibaba_hnnd

Còn trinh
Verified

LX Credits
66
USD
0
Thấy Linh Nhi lên sóng phải setup cái kèo qua đêm với em nó, mà qua e nó đi noel bên CG hẹn mình qua bên đấy ks quen
Ok luôn, đến nơi lấy phòng thì ok khá là đẹp mỗi tội giường hơi bé, nhưng đc cái ấm áp gần nhau hơn. Cỡ 10h30 em có mặt, wao 1 em dáng đẹp, mặt xinh, ngực mông hơ hớ, lạnh mà em mặc gợi cảm quá thể đáng, ra đường ko sợ hiếp dâm sao em. Liều chết xông lên bóp thật lực thôi. Nghỉ ngơi 1 lúc em kéo mình vào tắm và có hì hụi 1 tí trong nhà tắm, công nhận chuẩn bài, chỗ nào cũng ngon, da trắng nõn, múi loz thơm như múi mít. Rồi cả 2 bên thi triển toàn thân công lực quyết đấu, em ngậm lút cán, wc, đá bi liếm láp bủn rủn chán tay, shot 1 ko đỡ đc đã cum in alo em nó, em mút cho sạch bách luôn. Nghỉ ngơi rồi vào hiệp 2 bị em hiếp trong thế cưỡi ngựa hu hu. Thấm mệt rồi thì nằm tâm sự và ôm nhau ngủ lúc nào ko biết, sáng bảnh mắt mới lục đục dậy lại cuốn lấy nhau, shot này thì mình chủ động và về đích trong thế cuối là doggy, mệt vcd, xong rủ em đi hồi sức mà e xin phép về luôn còn chuẩn bị làm việc, làm 1 mình đi húp trứng trần buồn thiu. Nói chung là cả mình lẫn e nó đều ghi điểm đc với nhau.
Chỉ số thì như hình nhé anh em, tổng thể hàng họ chấm 9, dịch vụ và giao tiếp cho 10 điểm. Linh Nhi có đọc đc rp thì nhớ a lúc nào lại giao lưu tiếp nhé.

bác đi qua đêm à? bao xiền thế bác?

Shjtt

Dậy Thì
Verified

LX Credits
36
USD
0
Cho em xin pass để qua đêm với

Billy Boy

Dậy Thì
Verified

LX Credits
352
USD
0
Khách sạn Hà Vy lấy đâu ra phòng đẹp như này.Bác lại lùa gà à .
Bạn có đọc rp ko ???? Hay chỉ nhìn ảnh. Lại tay nhanh hơn não rồi, yc đọc cho kỹ trước khi phát biểu nhé. Đây là ks quen của em nó bên CG nhé

Tùng Tả

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
71
USD
0
Linh Nhi người chơi hệ cảm xúc. Công nhận chén em nó phê thật, độ này các em rảnh hẹn em nó khá dễ, chuẩn giờ , chờ em khoảng 5 phút thì em đến tắm rửa sạch sẽ cho mình, xong xuôi ra em thi triển đường lưỡi cứ gọi là thần sầu, đủ cả hôn hít mút mát bú liếm, liếm đít , liếm cà tê tái, vú thì to như cặp bát to úp ngược, phê lòi. Ko chịu đc bảo em lắp bao vào chiến, bướm ngon quá chỉ phang đc khoảng 3-4 chục nhấp là tuốt bao tống hết vào mồm em. Đã quá đã luôn. Chấm 9,5 /10cho độ ngon và thái độ của em.

À có 1 cái đố ai ngờ là cặp vú của em nó tự nhiên 100/100 nhé, hàng tự nhiên nhé anh em. Hàng tự nhiên siêu siêu khủng

thần dâm nd 2x

Mất Trinh
Verified

LX Credits
86
USD
0

bác set kèo đêm e nó ah

Japan Boy

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
129
USD
0
Kỹ năng sv của em nó là 1 cái gì đó rất rất gì và này nọ, đã thế còn vui vẻ nữa

kinhkong82

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
59
USD
0
Cặp vú tự nhiên đã thật, không ăn thì phí của

duongvandoan

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Công nhận đẹp thật.

_Kokoro_

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
384
USD
0
Vừa gặp em nó 303 ks hv 142 HN và có 1 pha lên đỉnh cùng em
Phải nói em quá tuyệt vời, gương mặt thuộc diện xinh, chiều cao lý tưởng, body đẹp, nước da trắng bóc. Đặc biệt là hàng họ em nó thì thôi rồi đúng chuẩn siêu phẩm, mông to tròn đẹp, bướm cực bót, nước nôi mái thoải, đặc biệt nhất là cặp vú tự nhiên to đẹp. Điểm đáng nói tiếp theo là em nó sở hữu skin làm tình số rách, bú liếm mút mát chăm sóc từng tí 1, hưởng thụ phết, và hôm nay tôi đã lên đỉnh cùng em nó. Sau khi thi triển 1 cơ số tư thế thì em bảo tôi làm cho em lên đỉnh đi, em nằm khép 2 chân để tôi ngồi lên đùi em và cắm ku vào, em bảo tư thế này em dễ chết lắm, và đúng thật tôi xoay sàng xẩy đc cỡ 2 phút ko chịu nổi nữa vì bót chuẩn bị nhả đạn thì em ôm ghì lấy tôi kêu a ơi e sướng, em giật giật người mặt đỏ ửng làm tôi cũng ko thể nhịn đc nữa mà nã đạn vào lồn em, đã ghê. Xong xuôi nằm nghỉ xíu em tuốt bao và vào tắm cho tôi sạch đẹp mới chia tay. Tuýp cho em thêm 2 lít làm quà, hẹn lần sau gặp lại tái chiến. He he.

0358752908

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom