Điều kiện và cách lập topic

37na78q3hda883mnfka8sdh38anskd83

International Player
Verified

LX Credits
1,619
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Điều Kiện và Cách Lập Topic
I. Điều kiện:

A.

Trước khi post bài, những members mới cần lưu ý những điều sau đây. Trích từ thông báo của @ADMIN :

Có một số bạn thắc mắc đăng ký nick mà ko đăng được bài. Nên tôi giải thích luôn ở đây.

Hiện tại để tạo topic mới ở Forum ThienDia/LauXanh bạn cần thỏa mãn 3 điều kiện sau:
1/ Đăng ký tài khoản và xác nhận email.
2/ và Post ít nhất 10 bài comments/replies
3/ và Đã đăng ký, xác nhận email ít nhất 48hr.

Sau khi đủ các yếu cố này, nick của bạn sẽ được chuyển sang nhóm verified ( có logo verified dưới username). Và bây giờ bạn có thể tạo topic mới ở các Forum member được phép tạo topic.
Ví dụ

Xin cảm ơn

B.

Một vài box sẽ yêu cầu bạn có số lượng comment, reply tối thiểu mới có thể post trong box đó.
Trích từ @ketamine

ketamine đã viết:
Diễn đàn có 1 số box hơi đặc biệt nên minh hướng dẫn các bạn về cách post bài ở đây

1- Công đường: 24h sau reply đầu tiên bạn mới có thể lập topic ở đó
2- Box bình chọn, thông báo chỉ có MOD lập được topic
3- Các box ký sự check hàng của ACMB, ACMN, ACMT phải có 21 bài mới lập được topic
4- Box ảnh VN: 50 bài
5- Hinh HotBoy: 21
6- Blog Radip: VIP trở lên
7- Truyện manga sex dịch của nhóm LXers : 70 bài
8- Các box thuộc kho ảnh: 30 post
9- Box ảnh đẹp LX: chỉ VIP trở lên
10- Truyện người lớn: 50 post
11- Phim Vn: posst xong phải chờ kiểm duyệt
12- Các box link nhanh: VIP trở lên
13- Torrent: VIP trở lến

Bài ở đây là bài reply, comment, post chứ không phải là topic đâu nhé, một số gà k hiểu gì cứ tưởng phải có mấy chục topic nên thi nhau spam topic ở các box khác, ban nick đấy

II. Cách lập topic
  1. Đầu tiên bạn vào box nào đó. Mình sẽ chọn box "Test Forum"
  2. Bạn click vào "Đăng ký chủ đề mới" (Các bạn có thể click vào hình để xem rõ thêm nha)
  3. Untitled7e36b.png

4. Một giao diện sẽ hiện ra như thế này.
  5. Untitled13092b.png

6. Untitled205f18.png

7. Về phần Tùy Chọn:
    1. Allow voters to change their votes: Cho phép members thay đổi chọn cái khác sau nếu members thay đổi ý.
    2. Hiển thị bình chọn công cộng: Member sẽ thấy members khác bầu chọn gì. Không riêng tư gì hết.
    3. Allow the results to be viewed without voting: Nghĩa là bình thường member bầu chọn xong mói cho thấy kết quả. Cái này sẽ cho member không cần bầu chọn vẫn thấy kết quả.
    4. Đóng bình chọn này sau: Sau 1 thời gian bao nhất định, bình chọn sẽ tự kết thúc từ khi bài viết được đăng.
  8. Các bạn nên chọn "Xem trước..." trước khi đăng bài của mình. Phần này bạn sẽ được xem lại bài viết của mình như thế nào. Có sai sót hay cần bổ sung gì không. Hình ảnh có hiển thị được hay không.
  9. Hoặc có thể chọn "Đăng chủ đề" luôn để đăng bài viết của bạn lên nếu bạn thấy không cần bổ sung gì nữa.
  10. Sau khi đăng chủ đề, bạn sẽ thấy bài viết của mình được post trong box bạn đã chọn.
  11. Nếu bạn muốn thay đổi tên chủ đề thì ở trên đầu bài viết của bạn, bạn click vào "Công cụ chủ đề" và chọn "Edit Title"
    1. Chọn "Add poll" để tạo bình chọn cho chủ đề của bạn
  12. Untitled3b5994.png

13. Nếu bạn muốn sữa bài viết, thì ở dưới bài viết có chữ "Sữa" ( Chú ý: Hình như bạn chỉ có thể sữa sau khi đăng bài viết trong thời gian nhất định. Nếu qua khoảng thời gian đó thì bạn không thể sữa bài viết của mình được nữa)
  14. Capture8bd6e.png

15. Sau khi sữa thì bạn chọn "Lưu thay đổi" để lưu lại.

III. Các bài viết hữu ích để tham khảo cho việc lập topic

A. Cách upload ảnh

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/threads/update-10-11-2015-thong-bao-ve-viec-upload-anh.757726/

B. Cách đống dấu bản quyền cho ảnh

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/threads/huong-dan-cach-dong-dau-ban-quyen-cho-anh.539764/

C. Cách che mặt trong ảnh

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/threads/tut-su-dung-phan-mem-che-mat-cho-nhan-vat-trong-anh.444263/

Kết: Nếu bài viết có gì không hiểu cứ comment phía dưới. Mình sẽ update và trả lời các câu hỏi của bạn.

VR404

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
89
USD
0
ok da hieu

Onggiahamvui1368

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
52
USD
0
Tks thông tin hữu ích. Đang tự hỏi vì sao không post được bài.

123xxxz

Còn trinh
Verified

LX Credits
102
USD
0
sau khi đã tạo chủ đề mình xem lại ko thấy chức năng Sửa Chủ Đề như trên nữa Mod ơi, giúp em với

37na78q3hda883mnfka8sdh38anskd83

International Player
Verified

LX Credits
1,619
USD
0
sau khi đã tạo chủ đề mình xem lại ko thấy chức năng Sửa Chủ Đề như trên nữa Mod ơi, giúp em với

Bạn chỉ có thể sửa bài đã đăng trong vòng 15' ah nha bạn

Tretrau2k

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
71
USD
0
Ok cảm ơn nha! Nha

MRsaigon

Dậy Thì
Verified

LX Credits
116
USD
0
thank

danchoi93

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
80
USD
0
Em muốn trả lời bình luận các bài

danchoi93

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
80
USD
0
Em muốn come trả lời bình luận các bài thì làm như nào .

HÀo HOa ĐA TÌnh

Mất Trinh
Verified

LX Credits
208
USD
5
ở box nào cũng có các quy định mà các bạn. Đầu tiên mình không để ý lắm. Giờ lâu lâu cũng nhìn ra rồi

hoangdn123

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Cảm ơn thông tin hữu ích

trolldamz

Dậy Thì
Verified

LX Credits
101
USD
0
phân trang cho bài viết thì sao bác :)

reykroll0702

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
93
USD
0
I. Điều kiện:

A.

Trước khi post bài, những members mới cần lưu ý những điều sau đây. Trích từ thông báo của @ADMIN :

B.

Một vài box sẽ yêu cầu bạn có số lượng comment, reply tối thiểu mới có thể post trong box đó.
Trích từ @ketamine

II. Cách lập topic
  2. Bạn click vào "Đăng ký chủ đề mới" (Các bạn có thể click vào hình để xem rõ thêm nha)
  3. Untitled7e36b.png

5. Untitled13092b.png

6. Untitled205f18.png

7. Về phần Tùy Chọn:
    1. Allow voters to change their votes: Cho phép members thay đổi chọn cái khác sau nếu members thay đổi ý.
    2. Hiển thị bình chọn công cộng: Member sẽ thấy members khác bầu chọn gì. Không riêng tư gì hết.
    3. Allow the results to be viewed without voting: Nghĩa là bình thường member bầu chọn xong mói cho thấy kết quả. Cái này sẽ cho member không cần bầu chọn vẫn thấy kết quả.
    4. Đóng bình chọn này sau: Sau 1 thời gian bao nhất định, bình chọn sẽ tự kết thúc từ khi bài viết được đăng.
  8. Các bạn nên chọn "Xem trước..." trước khi đăng bài của mình. Phần này bạn sẽ được xem lại bài viết của mình như thế nào. Có sai sót hay cần bổ sung gì không. Hình ảnh có hiển thị được hay không.
  9. Hoặc có thể chọn "Đăng chủ đề" luôn để đăng bài viết của bạn lên nếu bạn thấy không cần bổ sung gì nữa.
  10. Sau khi đăng chủ đề, bạn sẽ thấy bài viết của mình được post trong box bạn đã chọn.
  11. Nếu bạn muốn thay đổi tên chủ đề thì ở trên đầu bài viết của bạn, bạn click vào "Công cụ chủ đề" và chọn "Edit Title"
  12. Untitled3b5994.png

13. Nếu bạn muốn sữa bài viết, thì ở dưới bài viết có chữ "Sữa" ( Chú ý: Hình như bạn chỉ có thể sữa sau khi đăng bài viết trong thời gian nhất định. Nếu qua khoảng thời gian đó thì bạn không thể sữa bài viết của mình được nữa)
  14. Capture8bd6e.png

A. Cách upload ảnh

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/threads/update-10-11-2015-thong-bao-ve-viec-upload-anh.757726/

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/threads/huong-dan-cach-dong-dau-ban-quyen-cho-anh.539764/

Mã:
https://thiendia88.org/diendan/threads/tut-su-dung-phan-mem-che-mat-cho-nhan-vat-trong-anh.444263/

Kết: Nếu bài viết có gì không hiểu cứ comment phía dưới. Mình sẽ update và trả lời các câu hỏi của bạn.
Rất hữu ích

fuckboy91

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
89
USD
0
mình là thành viên mới vậy mình ko có laptop chỉ có dt iphone thì ko thể post ảnh hay sao ? và topic với post ảnh khác nhau hay sao ? xin chỉ giúp dùm mình

Ladykillah95

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
81
USD
0
đã hiểu

nk2016

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
83
USD
0
50 bài mới đc post truyện, nản chí a e muốn viết truyện quá

namanh2010

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
45
USD
0
I. Điều kiện:

A.

B.

Trích từ @ketamine

II. Cách lập topic
  3. Untitled7e36b.png

5. Untitled13092b.png

6. Untitled205f18.png

7. Về phần Tùy Chọn:
  12. Untitled3b5994.png

14. Capture8bd6e.png

A. Cách upload ảnh

Mã:

Mã:

Mã:

minh mới tham gi và cảm thấy bài viết rất có ích

boytubi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
77
USD
0
box chị em yêu cầu bao nhiêu reply nhĩ

Yorrn

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
80
USD
0
Mần mò mãi mới lập đc cái nick .định vào lập tocpic nc với chị em mà phải đợi hơi lâu :)

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom