Cảnh giác khi xin rau

Teacher369

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
481
USD
0
Click vào tìm Danh sách 100,000 gái gọi cao cấp tại Việt Nam
Các bạn nên cảnh giác khi xin share k mất tiền oan nhé, đã chơi k ai tiếc tiền nhưng khi chơi k đến nơi nó tức :)) , chả là mình có ib xin share rau của 1 mem ở Đà Nẵng vì mình người Hải Phòng mới vô. Mà hắn hét chuyển trước 300k cho info, xong lại tăng giá. Mình k chịu kiểu đó thì quay ra nói là k có tiền bày đặt. Này con cún Hsrin ơi. Tao nói cho m biết tao cho m địa chỉ qua tao cho m hẳn 1 triệu cầm về mà tiêu này. Bớt lùa gà đi thằng ranh con

Slimboydn

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Có tin nhắn ko bạn ? Đăng vô diễn đàn cho ae biết mà cạch mặt bạn ơi ! Chớ giờ share rau mà còn đòi tiền nữa thì thôi rồi !

Huynh90

Dậy Thì
Verified

LX Credits
57
USD
0
Các bạn nên cảnh giác khi xin share k mất tiền oan nhé, đã chơi k ai tiếc tiền nhưng khi chơi k đến nơi nó tức :)) , chả là mình có ib xin share rau của 1 mem ở Đà Nẵng vì mình người Hải Phòng mới vô. Mà hắn hét chuyển trước 300k cho info, xong lại tăng giá. Mình k chịu kiểu đó thì quay ra nói là k có tiền bày đặt. Này con cún Hsrin ơi. Tao nói cho m biết tao cho m địa chỉ qua tao cho m hẳn 1 triệu cầm về mà tiêu này. Bớt lùa gà đi thằng ranh con
Loại đó cho khí ít ký tinh trùng bạn. A e cả bảo nó lấy rau làm vk đi giữ chết đem đốt mấy con ray đó

Táo Tàu

“Failing to prepare is preparing to fail.”
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
2,049
USD
0
Có bằng chứng thì post lên để xử lý e ơi.

Teacher369

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
481
USD
0

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom