Bạn là ai?

boy90lc

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
96
USD
0
Là người xã hội nghĩ là thành công trong gđ và sự nghiệp. Nhưng chỉ có trên diễn đàn, mới được sống thật với con ng. Luôn che dấu bấy lâu. Luôn tìm một ng con gái cùng nhịp điệu.

ChuBaoVe

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
Nam 30 tuổi. 1 vợ 1 con cv ổn định nhưng Cs gia đình vch không hạnh phúc. Mem thiendia từ hồi còn đi học. Toàn lên xem chùa chuyện thiên hạ ! Rất mong làm quen kết nối ace thiendia chia sẻ trò chuyện cho cs bớt buồn chán !

Mrdom94

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Chào em
A là trai thẳng, 28 tuổi đang sống và làm việc tại Hà Nội , mới tham gia diễn đàn.
Hà Nội mùa dịch khá buồn, nên mạo muội làm quen với em, tính chất công việc chủ yếu làm ở Hà Nội , cụ thể hơn là ở Hà Đông em ở gần thì càng tốt mình có thể gặp nhau thường xuyên ...
A không phải hotboy, cao không cao ráo ( chỉ 1m65 , 65kg ) nhưng thường xuyên thể dục cũng như " ứ ừ" nên tự nhận ngoại hình dễ nhìn, hàng họ đủ xài, biết cách nói chuyện và quan tâm cảm xúc của đối tác. Mong đc em chiếu cố . ib nhé

DeptrainhatmienBac

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
46
USD
0
Tôi chỉ là 1 thằng thất bại chuyên lang thang ở các diễn đàn như *****, thiendia.

Phiêu Bồng

((™Salt™))
The VIP

LX Credits
3,823
USD
0
Tôi là Phiêu Bồng nhé =))

Tensome

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
57
USD
0
Mình nhé!
Một người phụ nữ gần 40t mới biết tới Thiên địa được mấy tháng và nhận thấy ở đây mình được “mở mắt” với khá nhiều thứ.
Trước đó mình đang khá áp lực với công việc và cs già đình, nhưng mình ổn hơn sau khi tâm sự với một số bạn trẻ , mình cũng rất ấn tượng với một số bạn nữ trên này nữa, chắc khi HN ổn dịch mình sẽ làm quen và mời 1 bạn nữ đi uống hihi.
Và mình tin rằng việc có một số mối quan hệ nghiêm túc trên này là hoàn toàn có thể.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ!
Nghiêm túc hay không là do bản thân. Chứ không do môi trường mà c. Quá chính xác.

Trần Ngọc Lâm/

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
có ae nào đã đi mbbg chưa
share cho em với ạ

thichsongthoaimai

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Thì topic này tìm kiếm những người cùng chung mong muốn nói chuyện với mình thôi mà, nó đâu hướng tới đám đông.
- Nếu bạn đang tìm kiếm sex đơn thuần, kết nối theo kiểu "Tôi có nhu cầu sex, tôi có body ổn, tôi có kỹ năng tốt, tôi sống gần bạn, và tôi có zalo" thì đây là 1 topic cực kỳ văn vở không phù hợp.
- Vẫn là về sex, nhưng nếu bạn có hứng thú buôn chuyện nhiều hơn, "tôi đang tìm kiếm A vì tôi đang trong hoàn cảnh B, tôi thích C vì tôi thuộc type D ...." thì bạn có thể cân nhắc, và những chia sẻ ấy có thể sẽ thú vị nhiều hơn (ít nhất là với mình).

Buồn quá, Hà Nội lại giãn cách nữa rồi... :confused:
mình thích ý kiến của bạn

Thanhniensodo

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Tôi là ai? Sự mệnh của tôi trong đời này là gì ?

littlepig

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
76
USD
0
Là đàn ông gần 30t, không có gia đình, cũng ko có chỗ dựa, đang trải qua thời điểm chông chênh: mất sự nghiệp, mất tiền tiết kiệm, bị ng mình coi là duy nhất bỏ rơi 1 cách tàn nhẫn. Hmmm, sau ngày dài lao động thì lên đây coi content cho đỡ buồn, cũng dễ mỏi mắt rồi ngủ quên ko hay, đỡ phiền muộn,

• Like
Reactions: Tok

Shana

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
61
USD
0
Hình như sau mấy lần đổi tên miền, td ít mem đi hẳn nhỉ

Mai Quốc Phong

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
64
USD
0
Trên giường có nhiều cái chúng ta có thể sẻ chia mà không cần nghĩ ngợi và bận tâm về những cái gọi là thông tin danh tính. Nhiều thứ được bộc bạch thực tế hơn khi chúng ta là bạn giường. Nhưng cũng không phải ai cũng có thể bộc bạch đâu ạ. Vì nói thật nơi này là diễn đàn của sex, có một lượng khá lớn thành viên tham gia và tìm cách kết nối chỉ vì mục tiêu duy nhất là tìm sex chùa và có thái độ cực kì vứt đi
Một quan điểm rất hay, không biết có ai tìm đến trốn sex mong có người tâm sự sẻ chia giống mình k?

soija

Mất Trinh
Verified

LX Credits
264
USD
0
Hình như sau mấy lần đổi tên miền, td ít mem đi hẳn nhỉ
Tất yếu mà. Tại không biết tên miền nên đâu phải ai cũng kiếm lại đưovj mà vào đâu

soija

Mất Trinh
Verified

LX Credits
264
USD
0
Là đàn ông gần 30t, không có gia đình, cũng ko có chỗ dựa, đang trải qua thời điểm chông chênh: mất sự nghiệp, mất tiền tiết kiệm, bị ng mình coi là duy nhất bỏ rơi 1 cách tàn nhẫn. Hmmm, sau ngày dài lao động thì lên đây coi content cho đỡ buồn, cũng dễ mỏi mắt rồi ngủ quên ko hay, đỡ phiền muộn,
Thất bại lần đầu hả em
Một quan điểm rất hay, không biết có ai tìm đến trốn sex mong có người tâm sự sẻ chia giống mình k?
Có ạ. Không nhiều nhưng vẫn có

Shana

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
61
USD
0
Tất yếu mà. Tại không biết tên miền nên đâu phải ai cũng kiếm lại đưovj mà vào đâu
Tham gia td vào thời tàn rồi, chả tìm thấy ai ở chốn mình ở nữa

soija

Mất Trinh
Verified

LX Credits
264
USD
0

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Xem nhiều